Thông báo mời thầu

Phần xây dựng

Tìm thấy: 10:28 17/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Bùi Xá xã Tam Hưng
Tên gói thầu
Phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Bùi Xá, xã Tam Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1264/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/06/2026 10:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 17/06/2026
đến
16:30 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
240.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (24/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại An Đông Dương Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 15 đường Thanh Bình, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng hạ tầng đô thị Thành An Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC-dự toán B1.1- LK1-06, Khu đô thị Thanh Hà, Cienco5, Phường Phú Lương, thành phố Hà Nội
3 Phòng Kinh tế xã Tam Hưng Thẩm định hồ sơ thiết kế BVTC – dự toán Xã Tam Hưng, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn và phát triển Ngân Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 11 đường Đền Vẽ, Phường Phú Lương, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Phạm Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT/ KQLCNT Thôn Phú Hòa, Xã Tây Phương, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa <= 7T (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
2
Máy đào dung tích gầu <= 0,8m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
3
Cần cẩu sức nâng làm việc cho phép <= 16T (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
4
Máy phun hóa chất (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
5
Máy bào gỗ (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
6
Máy đục gỗ (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
7
Máy cưa gỗ cầm tay (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
8
Máy bơm nước (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
9
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
10
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
11
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
12
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
13
Máy đầm cóc (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
14
Máy hàn điện (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
15
Máy khoan bê tông (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
16
Máy cắt thép (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
17
Máy uốn thép (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
18
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
19
Máy thủy bình (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp nút bịt nhựa, đường kính nút bịt 25mm
2
cái
2
Lắp đặt Lavabo
2
bộ
3
Lắp đặt vòi lavabo
2
bộ
4
Lắp đặt gương soi
2
cái
5
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
6
Lắp đặt vòi rửa D25
2
bộ
7
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
8
Lắp đặt bình nóng lạnh 30l
2
bộ
9
Đào đất móng băng , đất cấp II
45.2
m3
10
Đắp đất nền móng công trình
45.2
m3
11
Xử lý 1m3 hào phòng mối bao ngoài.
18
m3
12
Tạo hào phòng mối bên trong bằng phương pháp đào hào
27.2
m3
13
Phòng mối nền công trình xây mới.
66
1m2
14
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.184
100m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.62
100m2
16
HẠNG MỤC: NHÀ MẪU (CHUYÊN NGÀNH)
17
Di chuyển, lắp dựng đồ thờ tự
1
trọn gói
18
Hạ giải con giống các loại dài>0,7m, Tô vữa
3
con
19
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
111.058
m2
20
Hạ giải cột, trụ, các loại đá khác
0.564
m3
21
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu khung cột, cao <= 4m
6.241
m3
22
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao <= 4m
5.723
m3
23
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D <= 30cm
4.919
m3
24
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D <= 30cm (cột vuông)
0.268
m3
25
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản (xà dọc)
4.06
m3
26
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, Loại phức tạp
5.125
m3
27
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
0.337
m3
28
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại phức tạp
0.399
m3
29
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
1.447
m3
30
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Phức tạp
1.089
m3
31
Tu bổ, phục hồi đầu dư, Loại đơn giản
0.296
m3
32
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật
7.452
m3
33
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện. Đơn giản
2.906
m3
34
Tu bổ, phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự. Đơn giản
0.248
m3
35
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn, ván dong
1.481
m3
36
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn, ván dong
23.712
m2
37
Tu bổ, phục hồi các loại ván gió, ván ngạch
2.343
m3
38
Tu bổ, phục hồi các loại ván gió, ván ngạch
53.075
m2
39
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn, ván trên của, ô con tiện
0.608
m3
40
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn, ván trên của, ô con tiện
6.076
m2
41
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ. Loại đơn giản
5.239
m2
42
Tu bổ, phục hồi các loại ngưỡng cửa và các cấu kiện tương tự
1.417
m3
43
Tu bổ, phục hồi các loại bạo cửa, đố lụa và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
1.499
m3
44
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa
1.464
m3
45
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa
31.181
m2
46
Tu bổ, phục hồi cửa sổ đẩy ván ghép
0.153
m3
47
Tu bổ, phục hồi cửa sổ đẩy ván ghép
2.97
m2
48
Phòng chống mối mọt, nâm mốc cho cấu kiện gỗ bằng phương pháp phun quét
1376.632
m2
49
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung. Cột, xà, bẩy
16.456
m3
50
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung. Các cấu kiện khác
9.548
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây