Thông báo mời thầu

Phần xây dựng

Tìm thấy: 14:31 10/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích miếu Hưng Giáo, xã Tam Hưng
Tên gói thầu
Phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích miếu Hưng Giáo, xã Tam Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tam Hưng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
15:10 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1440/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/07/2026 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 10/07/2026
đến
15:10 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và đầu tư xây dựng Việt Á Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 87, đường K4, Khu gia đình Cục Quân Nhu, Phường Phú Diễn, Thành phố Hà Nội.
2 Công ty TNHH xây dựng Tân An Khánh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 111B, Ngõ 22, Phố Dương Lâm, Tổ 2, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và phát triển Ngân Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT số 11, đường Đền Vẽ, phường Phú Lương, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn và phát triển Ngân Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 11, đường Đền Vẽ, phường Phú Lương, TP. Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:35 20/07/2026 09:30 20/07/2026 15:10 20/07/2026 09:30 20/07/2026 15:10 20/07/2026 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≤ 0,8m3: Sử dụng tốt
1
2
Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≤ 5,0 tấn: Sử dụng tốt
1
3
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu tự hành - sức nâng ≤ 16,0 tấn: Sử dụng tốt
1
4
Lu bánh thép, tải trọng ≤ 9T
1
5
Máy trộn bê tông: Dung tích thùng trộn ≥ 250 lít, Sử dụng tốt
1
6
Máy trộn vữa: Dung tích thùng trộn ≥ 150 lít, Sử dụng tốt
1
7
Đầm cóc: Sử dụng tốt
1
8
Đầm bàn: Sử dụng tốt
1
9
Đầm dùi: Sử dụng tốt
1
10
Máy cắt, uốn thép: Sử dụng tốt
1
11
Máy hàn: Sử dụng tốt
1
12
Máy thủy bình: Sử dụng tốt
1
13
Máy phun hóa chất (dung dịch chống mối): Sử dụng tốt
1
14
Máy bơm nước: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạ giải con giống các loại rồng khác, dài>0,7m, Đắp sành sứ
1
con
2
Hạ giải con giống. Các loại con giống khác, dài > 0,7m. Đắp sành sứ
9
con
3
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 2
56.7432
m2
4
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
65.9749
m2
5
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao > 4m
2.5915
m3
6
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao <= 4m
4.1401
m3
7
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu khung cột, cao > 4m
4.0485
m3
8
Hạ giải cột, trụ, đá tấm, phiến, dày <=35cm
0.2052
m3
9
Tu bổ, phục hồi rồng, dao, phượng và các loại con giống không gắn mảnh sành sứ, kích thước trung bình <= 1,5x0,12m
8
con
10
Tu bổ, phục hồi rồng, giao, phượng và các loại con giống có gắn mảnh sành sứ, kích thước trung bình > 3x0.2m
2.7729
con
11
Tu bổ, phục hồi mặt nguyệt, thiên hồ, bửu châu và các loại tương tự. Loại gắn sành sứ
0.522
m2
12
Tu bổ, phục hồi hoa văn trên các con thú, diện tích hoa văn <= 1m2
0.216
m2
13
Tu bổ, phục hồi các loại hoa văn trên máI, diện tích hoa văn <= 1m2
0.7992
m2
14
Tu bổ, phục hồi các loại hoa văn trên máI, diện tích hoa văn > 1m2
1.5994
m2
15
Lắp dựng rồng, phượng
10
con
16
Lắp dựng các con thú khác
2
con
17
Lắp dựng hoa văn trên mái, bờ nóc, bờ chảy, diện tích hoa văn <= 1m2
2.664
m2
18
Lắp dựng hoa văn trên mái, bờ nóc, bờ chảy, diện tích hoa văn > 1m2
5.3324
m2
19
Tu bổ, phục hồi ô chữ thọ, chữ cổ và các loại tương tự, loại tô da
0.5652
m2
20
Tu bổ, phục hồi các bức phù điêu trang trí trên tường, trụ, trần và các cấu kiện khác. Loại tô da
3.9576
m2
21
Tu bổ, phục hồi các bức phù điêu trang trí trên tường, trụ, trần và các cấu kiện khác, loại tô da
10.5626
m2
22
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
42.13
m
23
Trát, tu bổ, phục hồi tường và kết cấu tương tự, chiều dày 1,5 cm
28.8593
m2
24
Tu bổ, phục hồi tai tường, mũ tường bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22
0.3035
m3
25
Trát, tu bổ, phục hồi tai tường
5.4437
m2
26
Trát, tu bổ, phục hồi gờ chỉ và các kết cấu tương tự
147.488
m
27
Trát, tu bổ, phục hồi phào và các kết cấu tương tự
47.1183
m
28
Lát, tu bổ, phục hồi. Gạch bát 300x300x50mm (lát công mạch)
87.1001
m2
29
Vệ sinh kết cấu đá tận dụng lắp dựng lại
2.4869
m2
30
Tu bổ, phục hồi móng, bộ phận xây dựng bằng đá xanh nguyên khối
0.054
m3
31
Tu bổ, phục hồi bó hiên hè, vỉa đường, vỉa sân bằng đá xanh nguyên khối
1.7888
m3
32
Đục nhám bề mặt bậc tam cấp
11.2728
m2
33
Ốp, tu bổ, phục hồi tường và các kết cấu tương tự, đá xẻ dày 30mm
5.292
m2
34
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D <= 30cm (VL)
1.798
m3
35
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<=30cm (NC)
0.666
m3
36
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ vuông, đường kính D<=30cm (NCx0.95)
0.9496
m3
37
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ vuông, đường kính D <= 20cm (NCx0.95)
0.5615
m3
38
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
3.2239
m3
39
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.8063
m3
40
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
0.267
m3
41
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật (VL)
1.265
m3
42
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật (NC)
1.0891
m3
43
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật
2.1622
m3
44
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
1.9298
m3
45
Tu bổ, phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.2783
m3
46
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (nhân công)
2.604
m2
47
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (vật liệu)
0.1823
m3
48
Bảo quản, gia cường kết cấu gỗ bị mục hỏng bề mặt
6.1259
m2
49
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ. Loại đơn giản
0.2798
m2
50
Phòng chống mối mọt, nâm mốc cho cấu kiện gỗ bằng phương pháp phun quét
542.9887
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây