Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.547.243.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.545.725.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.547.243.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.545.725.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí thí nghiệm điện) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng + chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm (tuyến 1: Tuyến đường kết nối đường ĐX.06 và Trại (gần nhà Mai Hoa, thôn Thạch tổ) và tuyến nhánh; tuyến 2: Tuyến đường ĐX.01 (đường ĐT.495 đến xí nghiệp may 199) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với 6 gói thầu.
01/09/2021 15:03
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm (tuyến 1: Tuyến đường kết nối đường ĐX.06 và Trại (gần nhà Mai Hoa, thôn Thạch tổ) và tuyến nhánh; tuyến 2: Tuyến đường ĐX.01 (đường ĐT.495 đến xí nghiệp may 199) với tổng chiều dài L=2..
01/09/2021 07:00
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm (tuyến 1: Tuyến đường kết nối đường ĐX.06 và Trại (gần nhà Mai Hoa, thôn Thạch tổ) và tuyến nhánh; tuyến 2: Tuyến đường ĐX.01 (đường ĐT.495 đến xí nghiệp may 199).
01/09/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2021 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn xã Thanh Hà: Tuyến 1: ĐX03 (cống Thạch Tổ - cống Hòa Ngãi); Tuyến 2: Từ ĐX03 (KM1+290) - QL21; Tuyến 3: Từ ĐT495 - đình An Hòa; Tuyến 4: Từ QL21 - Hòa Ngãi (Nhà ông Phương), huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với 6 gói thầu.
05/02/2021 16:17
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn xã Thanh Hà: Tuyến 1: ĐX03 (cống Thạch Tổ - cống Hòa Ngãi); Tuyến 2: Từ ĐX03 (KM1+290) - QL21; Tuyến 3: Từ ĐT495 - đình An Hòa; Tuyến 4: Từ QL21 - Hòa Ngãi (Nhà ông Phương), huyện Thanh Liêm.
05/02/2021 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2021 16:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/01/2021 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương mại và đầu tư Thanh Sơn
18/08/2016 10:31
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải TBMT Gói thầu số 1 - Xây dựng công trình (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 214 ngày 10/11/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2015 07:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí thí nghiệm điện) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng + chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 14:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm (tuyến 1: Tuyến đường kết nối đường ĐX.06 và Trại (gần nhà Mai Hoa, thôn Thạch tổ) và tuyến nhánh; tuyến 2: Tuyến đường ĐX.01 (đường ĐT.495 đến xí nghiệp may 199) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với 6 gói thầu.
01/09/2021 15:03
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm (tuyến 1: Tuyến đường kết nối đường ĐX.06 và Trại (gần nhà Mai Hoa, thôn Thạch tổ) và tuyến nhánh; tuyến 2: Tuyến đường ĐX.01 (đường ĐT.495 đến xí nghiệp may 199) với tổng chiều dài L=2..
01/09/2021 07:00
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường GTNT xã Thanh Hà, huyện Thanh Liêm (tuyến 1: Tuyến đường kết nối đường ĐX.06 và Trại (gần nhà Mai Hoa, thôn Thạch tổ) và tuyến nhánh; tuyến 2: Tuyến đường ĐX.01 (đường ĐT.495 đến xí nghiệp may 199).
01/09/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2021 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn xã Thanh Hà: Tuyến 1: ĐX03 (cống Thạch Tổ - cống Hòa Ngãi); Tuyến 2: Từ ĐX03 (KM1+290) - QL21; Tuyến 3: Từ ĐT495 - đình An Hòa; Tuyến 4: Từ QL21 - Hòa Ngãi (Nhà ông Phương), huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với 6 gói thầu.
05/02/2021 16:17
Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn xã Thanh Hà: Tuyến 1: ĐX03 (cống Thạch Tổ - cống Hòa Ngãi); Tuyến 2: Từ ĐX03 (KM1+290) - QL21; Tuyến 3: Từ ĐT495 - đình An Hòa; Tuyến 4: Từ QL21 - Hòa Ngãi (Nhà ông Phương), huyện Thanh Liêm.
05/02/2021 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/01/2021 16:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/01/2021 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù số phận mang tới điều gì, đừng sợ hãi hành động. "
A. A. Milne
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026