Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 179 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 123 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 122 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 175.827.427.027 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 172.420.971.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 175.827.427.027 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 172.420.971.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV ĐỨC GIANG
26/08/2026 14:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị máy tính, máy in, máy Scan phục vụ công tác tại các phòng, ban, đơn vị chuyên môn trực thuộc UBND xã Xuân Lập của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 15:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH QUÂN
15/08/2026 11:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ XÂY DỰNG XUÂN HẢI
15/08/2026 11:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo tuyến đường nối tỉnh lộ ĐT.506B Km12+1.00thôn Phú Hậu 2 đi bãi rác thôn Cốc Thôn, xã Xuân Lập của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:09
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường nối tỉnh lộ ĐT.506B Km12+1.00 thôn Phú Hậu 2 đi bãi rác thôn Cốc Thôn, xã Xuân Lập.
15/08/2026 10:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT Đất ở khu Cống Trên Tổng Tiểu thôn Phong Cốc và khu Quan Rện thôn Vinh Quang, xã Xuân Minh, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 6 gói thầu.
13/08/2026 11:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT San lấp mặt bằng, mương tiêu thoát nước khu dân cư hạ tầng đồng Lòng Thuyền xã Xuân Minh (cũ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 3 gói thầu.
13/08/2026 10:13
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đất ở khu Cống Trên Tổng Tiểu thôn Phong Cốc và khu Quan Rện thôn Vinh Quang, xã Xuân Minh, huyện Thọ Xuân.
13/08/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD KHÁNH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH HÓA, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI HẢI ĐĂNG TG
15/09/2025 11:34
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRUNG NGUYÊN
15/09/2025 11:32
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG PHÁT THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT VÀ XD XUÂN LỘC HOLDINGS
09/09/2025 08:41
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thảo Thuỷ, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
20/02/2025 16:32
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 10:14
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 08:43
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải KHLCNT Nhà đa năng trường tiểu học xã Xuân Lập, huyện Thọ Xuân với 5 gói thầu.
10/01/2025 17:02
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải KHLCNT Nhà đa năng trường tiểu học xã Xuân Lập, huyện Thọ Xuân với 5 gói thầu.
10/01/2025 16:57
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: THi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI PARADISE
31/12/2024 14:30
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: THi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV ĐỨC GIANG
26/08/2026 14:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị máy tính, máy in, máy Scan phục vụ công tác tại các phòng, ban, đơn vị chuyên môn trực thuộc UBND xã Xuân Lập của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 15:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH QUÂN
15/08/2026 11:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY VÀ XÂY DỰNG XUÂN HẢI
15/08/2026 11:16
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, cải tạo tuyến đường nối tỉnh lộ ĐT.506B Km12+1.00thôn Phú Hậu 2 đi bãi rác thôn Cốc Thôn, xã Xuân Lập của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 3 gói thầu.
15/08/2026 11:09
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo tuyến đường nối tỉnh lộ ĐT.506B Km12+1.00 thôn Phú Hậu 2 đi bãi rác thôn Cốc Thôn, xã Xuân Lập.
15/08/2026 10:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT Đất ở khu Cống Trên Tổng Tiểu thôn Phong Cốc và khu Quan Rện thôn Vinh Quang, xã Xuân Minh, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 6 gói thầu.
13/08/2026 11:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đã đăng tải KHLCNT San lấp mặt bằng, mương tiêu thoát nước khu dân cư hạ tầng đồng Lòng Thuyền xã Xuân Minh (cũ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập với 3 gói thầu.
13/08/2026 10:13
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đất ở khu Cống Trên Tổng Tiểu thôn Phong Cốc và khu Quan Rện thôn Vinh Quang, xã Xuân Minh, huyện Thọ Xuân.
13/08/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 49 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập là chủ đầu tư của 59 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật là sự lãng phí tâm lực đáng buồn (selfies). Hãy tận hưởng từng khoảng khắc. Hãy làm gì đó đáng giá hơn với thời gian của mình, bất cứ điều gì. Hãy nhìn ra ngoài cửa sổ và suy ngẫm về cuộc đời. "
Benedict Cumberbatch
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh