Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:45 15/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng trường tiểu học xã Xuân Lập, huyện Thọ Xuân
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Nghị quyết 436/NQ-HĐND ngày 29/09/2023 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thanh Hoá
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thọ Xuân, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500014085_2501141133
Ngày phê duyệt
15/01/2025 08:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:43 15/01/2025
đến
10:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (24/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng ARC Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT xây dựng công trình Thôn Hội Hiền, Xã Tây Hồ, Huyện Thọ Xuân, Tỉnh Thanh Hoá, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và đấu thầu Hồng Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN83, đường HH06, thôn Hảo Nam, Xã Hoằng Quý, Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá, Việt Nam;
3 Công ty cổ phần kiến trúc và xây dựng Cát Tường Tư vấn thẩm định E-HSMT/ KQLCNT Số nhà 10/44 đường Đông Tác, Phường Đông Thọ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt, có đăng ký, đăng kiểm còn hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt.
1
3
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
4
Loại thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
5
Loại thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
6
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≥0,4m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
7
Loại thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà đa năng trường tiểu học xã Xuân Lập
2
Đào móng
1.4541
100m3
3
Đóng cọc tre - Đất bùn
22.45
100m
4
Bê tông lót móng , M150, đá 4x6, PCB40
6.977
m3
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0942
tấn
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.1659
tấn
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.9459
100m2
8
Bê tông móng , M250, đá 1x2, PCB40
17.803
m3
9
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng coye -1,930
0.5145
100m2
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1424
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.7744
tấn
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M250, đá 1x2, PCB40
5.5535
m3
13
Ván khuôn cổ cột từ cote -1,930 trở lên
0.1815
100m2
14
Bê tông cột M250, đá 1x2, PCB40 từ cote -1,930 trở lên
2.1882
m3
15
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
27.3466
m3
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.4847
100m3
17
Mua đất tôn nền móng công trình
20.789
10m3
18
Vận chuyển đất
20.789
10m³/1km
19
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.0789
100m3
20
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0537
100m3
21
Ni lông lót giữ nước
214.5412
m2
22
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng cote +0,000
1.1555
100m2
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3296
tấn
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.4888
tấn
25
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M250, đá 1x2, PCB40
12.7106
m3
26
Ván khuôn gỗ sàn mái
1.6948
100m2
27
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.069
tấn
28
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
17.6808
m3
29
Bê tông nền, M250, đá 1x2, PCB40
24.874
m3
30
Đánh bóng mặt nền bê tông
280.9044
m2
31
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
46.098
m2
32
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
2.5137
m3
33
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
18.2442
m2
34
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
7.335
m2
35
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
7.335
m2
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
32.389
m2
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0935
tấn
38
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.524
tấn
39
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.704
100m2
40
Bê tông cột, M200, đá 1x2, PCB40
3.872
m3
41
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
37.6816
m3
42
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1344
100m2
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0436
tấn
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.1705
tấn
45
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.4784
m3
46
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3074
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0866
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.388
tấn
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M250, đá 1x2, PCB40
3.381
m3
50
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
191.6026
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Xuân Lập như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.352.989.027 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.630.195.861 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây