Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.029.832.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.930.848.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.029.832.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.930.848.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
19/08/2022 11:17
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa và mở rộng nghĩa trang Liệt sỹ xã Yên Thọ, huyện Ý Yên của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tuấn Hùng
18/08/2022 08:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + thuế tài nguyên + phí môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
12/07/2022 16:20
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
30/06/2022 08:10
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
28/06/2022 17:02
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
16/06/2022 10:52
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2022 14:35
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
13/08/2021 08:27
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
13/08/2021 08:20
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/04/2021 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên tư vấn xây dựng A.H.N
19/08/2022 11:17
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LINH TRANG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG YÊN THỌ
19/08/2022 08:53
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
20/07/2022 08:15
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + thuế tài nguyên + phí môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI T-GROUP
12/07/2022 16:20
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2022 13:03
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng Trạm y tế xã Yên Thọ, huyện Ý Yên với 4 gói thầu.
02/07/2022 10:51
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO HÙNG LINH
30/06/2022 08:10
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Nhi Kiệt
28/06/2022 17:02
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình + thuế tài nguyên + phí môi trường với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2022 09:58
ủy ban nhân dân xã Yên Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2022 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
19/08/2022 11:17
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa và mở rộng nghĩa trang Liệt sỹ xã Yên Thọ, huyện Ý Yên của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tuấn Hùng
18/08/2022 08:14
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + thuế tài nguyên + phí môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
12/07/2022 16:20
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
30/06/2022 08:10
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
28/06/2022 17:02
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
16/06/2022 10:52
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng + thuế tài nguyên và phí môi trường của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2022 14:35
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
13/08/2021 08:27
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ.
13/08/2021 08:20
Bên mời thầu ủy ban nhân dân xã Yên Thọ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/04/2021 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ủy ban nhân dân xã Yên Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng bắt đầu mạnh mẽ. Thành công đến với những người quyết tâm không lay chuyển sẽ ở lại đến cuối cùng. "
Howard Schultz
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026