Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 387 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 433 gói thầu, trong đó có 379 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 443 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 391 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 176 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 175 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,10%, Xây lắp 6,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,84%, Hỗn hợp 1,61%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.506.266.810 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 270.764.551.580 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,10%, Xây lắp 6,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,84%, Hỗn hợp 1,61%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.506.266.810 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 270.764.551.580 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 4-5 chỗ ngồi phục vụ công tác chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 14:59
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
03/09/2026 20:52
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THÁI HÒA TỪ LIÊM
21/08/2026 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
12/08/2026 09:45
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:16
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
06/08/2026 11:23
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:35
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 16:58
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:36
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp micro phát biểu phục vụ Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ÂM THANH TRUNG CHÍNH
07/07/2025 18:23
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp micro phát biểu phục vụ Đại hội với 1 gói thầu.
04/07/2025 16:52
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe tổng quát và khám chuyên khoa nữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN GIAO THÔNG VẬN TẢI, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ Y TẾ HÀ NỘI
04/07/2025 15:38
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 29 chỗ ngồi, chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ HYUNDAI ĐÔNG NAM
18/06/2025 10:30
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu In và gia công túi giấy phục vụ công tác đối ngoại của Ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁNG TẠO DRAGO
17/06/2025 18:09
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT In và gia công túi giấy phục vụ công tác đối ngoại của Ngành với 1 gói thầu.
17/06/2025 18:05
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Xây dựng bổ sung 2 phòng làm việc tầng hầm 1 nhà số 5 Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
17/06/2025 17:27
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Xây dựng bổ sung 2 phòng làm việc tầng hầm 1 nhà số 5 Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:23
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe tổng quát và khám chuyên khoa nữ với 2 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 09:12
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Xử lý gạch phồng rộp hành lang tầng 10 và lắp đặt vách ngăn, sơn bả hoàn thiện phòng làm việc phòng 5.1 nhà số 5 Lý Thường Kiệt; lát bậu cửa phòng 4.04, chống thấm seno tầng 12 nhà số 79 Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
10/06/2025 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 4-5 chỗ ngồi phục vụ công tác chức danh của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 14:59
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
03/09/2026 20:52
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THÁI HÒA TỪ LIÊM
21/08/2026 16:10
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
12/08/2026 09:45
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:16
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
06/08/2026 11:23
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:35
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 16:58
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:36
Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam là chủ đầu tư của 387 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 215 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 172 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam là chủ đầu tư của 62 TBMT, trong đó tự mời thầu 54 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam là chủ đầu tư của 443 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 138 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh muốn vui trong chốc lát: Hãy trả thù! Anh muốn yên vui mãi mãi: Hãy tha thứ! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh