Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 233 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 242 gói thầu, trong đó có 227 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 393 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 347 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,66%, Xây lắp 9,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 46,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 263.722.025.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.708.936.561 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,66%, Xây lắp 9,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 46,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 263.722.025.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.708.936.561 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 387 KHLCNT trong đó có 215 KHLCNT tự đăng tải, có 172 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 54 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THÁI HÒA TỪ LIÊM
21/08/2026 16:10
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
12/08/2026 09:45
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:16
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
06/08/2026 11:23
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:35
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 16:58
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:36
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 14:11
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản là 02 xe ô tô với 2 gói thầu.
14/07/2026 16:20
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
08/07/2026 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp micro phát biểu phục vụ Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ÂM THANH TRUNG CHÍNH
07/07/2025 18:23
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp micro phát biểu phục vụ Đại hội với 1 gói thầu.
04/07/2025 16:52
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe tổng quát và khám chuyên khoa nữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN GIAO THÔNG VẬN TẢI, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ Y TẾ HÀ NỘI
04/07/2025 15:38
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 29 chỗ ngồi, chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ HYUNDAI ĐÔNG NAM
18/06/2025 10:30
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu In và gia công túi giấy phục vụ công tác đối ngoại của Ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁNG TẠO DRAGO
17/06/2025 18:09
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT In và gia công túi giấy phục vụ công tác đối ngoại của Ngành với 1 gói thầu.
17/06/2025 18:05
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Xây dựng bổ sung 2 phòng làm việc tầng hầm 1 nhà số 5 Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
17/06/2025 17:27
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Xây dựng bổ sung 2 phòng làm việc tầng hầm 1 nhà số 5 Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:23
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe tổng quát và khám chuyên khoa nữ với 2 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 09:12
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Xử lý gạch phồng rộp hành lang tầng 10 và lắp đặt vách ngăn, sơn bả hoàn thiện phòng làm việc phòng 5.1 nhà số 5 Lý Thường Kiệt; lát bậu cửa phòng 4.04, chống thấm seno tầng 12 nhà số 79 Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
10/06/2025 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THÁI HÒA TỪ LIÊM
21/08/2026 16:10
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
12/08/2026 09:45
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:16
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
06/08/2026 11:23
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:35
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 7-8 chỗ ngồi, 2 cầu phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 16:58
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho viên chức và người lao động TTXVN tại khu vực phía Bắc năm 2026 với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:36
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 14:11
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản là 02 xe ô tô với 2 gói thầu.
14/07/2026 16:20
Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINH HIẾU
08/07/2026 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải 233 KHLCNT, trong đó có 242 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải 71 TBMT trong 63 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 54 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam đã đăng tải 393 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 393 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 347 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam có quan hệ với 131 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thông tấn xã Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cái chết thực sự là lời chúc phúc lớn lao dành cho nhân loại, không có nó không thể có sự tiến bộ. Những người bất tử sẽ không chỉ ngăn trở và làm thối chí người trẻ tuổi, họ còn thiếu đi sự kích thích cần thiết để sáng tạo. "
Alfred Adler