Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.041.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.037.673.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.041.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.037.673.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
06/12/2021 14:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán điều chỉnh, bổ sung dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
06/12/2021 14:07
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa Chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
28/11/2019 10:16
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định.
28/11/2019 07:00
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát và lập thiết kế bản vẽ thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng khu Trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:42
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM ĐỊNH
05/08/2019 09:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo, nâng cấp nhà khách UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Minh Toàn
05/08/2019 09:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMAT
15/07/2019 11:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng TNT
18/06/2019 16:59
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2019 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM ĐỊNH
05/08/2019 09:22
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo, nâng cấp nhà khách UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Minh Toàn
05/08/2019 09:17
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMAT
15/07/2019 11:05
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng TNT
18/06/2019 16:59
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2019 15:54
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế- kỹ thuật cải tạo, nâng cấp, lắp đặt thiết bị Nhà khách UBND tỉnh phục vụ Trung tâm hành chính công tỉnh Nam Định với 4 gói thầu.
18/06/2019 15:39
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Mua ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng UBND tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/05/2019 15:20
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải KHLCNT Mua ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
23/05/2019 15:03
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Mua máy móc thiết bị để thực hiện dự án “Nâng cao năng lực ứng dụng CNTT trong hoạt động quản lý và điều hành tại Văn phòng UBND tỉnh Nam Định (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 22/12/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/12/2016 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
06/12/2021 14:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán điều chỉnh, bổ sung dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
06/12/2021 14:07
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa Chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
28/11/2019 10:16
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định.
28/11/2019 07:00
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát và lập thiết kế bản vẽ thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng khu Trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:42
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM ĐỊNH
05/08/2019 09:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo, nâng cấp nhà khách UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Minh Toàn
05/08/2019 09:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMAT
15/07/2019 11:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng TNT
18/06/2019 16:59
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2019 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ngu ngốc tìm kiếm hạnh phúc ở nơi rất xa trong khi người thông minh tự nuôi dưỡng hạnh phúc dưới đôi chân họ "
Julius Robert Oppenheimer
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026