Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.041.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.037.673.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.041.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.037.673.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
06/12/2021 14:17
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán điều chỉnh, bổ sung dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
06/12/2021 14:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Nam Định đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa Chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
28/11/2019 10:16
Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định.
28/11/2019 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Nam Định đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát và lập thiết kế bản vẽ thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng khu Trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:42
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM ĐỊNH
05/08/2019 09:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo, nâng cấp nhà khách UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Minh Toàn
05/08/2019 09:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMAT
15/07/2019 11:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng TNT
18/06/2019 16:59
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2019 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM ĐỊNH
05/08/2019 09:22
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo, nâng cấp nhà khách UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Minh Toàn
05/08/2019 09:17
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMAT
15/07/2019 11:05
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng TNT
18/06/2019 16:59
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2019 15:54
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế- kỹ thuật cải tạo, nâng cấp, lắp đặt thiết bị Nhà khách UBND tỉnh phục vụ Trung tâm hành chính công tỉnh Nam Định với 4 gói thầu.
18/06/2019 15:39
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Mua ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng UBND tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/05/2019 15:20
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải KHLCNT Mua ô tô phục vụ công tác chức danh của Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
23/05/2019 15:03
Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Mua máy móc thiết bị để thực hiện dự án “Nâng cao năng lực ứng dụng CNTT trong hoạt động quản lý và điều hành tại Văn phòng UBND tỉnh Nam Định (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 22/12/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/12/2016 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
06/12/2021 14:17
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán điều chỉnh, bổ sung dự án Đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
06/12/2021 14:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Nam Định đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa Chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
28/11/2019 10:16
Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng Khu trung tâm lễ hội thuộc Khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần tại Tỉnh Nam Định.
28/11/2019 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Nam Định đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát và lập thiết kế bản vẽ thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp khu nghĩa trang Cồn Voi phục vụ GPMB Khu nghĩa trang công giáo trước cửa chùa Tháp để thực hiện dự án đầu tư xây dựng khu Trung tâm lễ hội thuộc khu di tích lịch sử - văn hóa thời Trần của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:42
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM ĐỊNH
05/08/2019 09:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo, nâng cấp nhà khách UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Minh Toàn
05/08/2019 09:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMAT
15/07/2019 11:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiểm định xây dựng TNT
18/06/2019 16:59
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2019 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Nam Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn cố gắng để thành đạt, luôn có những vật cản trên đường. Tôi có, mọi người đều có. Nhưng chướng ngại vật không nhất thiết phải làm bạn dừng lại. Nếu bạn gặp một bức tường, đừng quay đầu lại và từ bỏ. Hãy tìm ra cách trèo qua nó, đi xuyên qua nó, hoặc đi vòng qua nó. "
Michael Jordan
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"