Mua sắm thiết bị

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm thiết bị
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, lắp đặt thiết bị Nhà khách UBND tỉnh phục vụ Trung tâm hành chính công tỉnh Nam Định
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.228.000.000 VND
Giá gói thầu
2.228.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 01/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
60/QĐ-VPUBND ngày 09/7/2019
Ngày phê duyệt
09/07/2019
Hoàn thành
11:05 15/07/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102071708 0102071708

CÔNG TY TNHH BMAT

2.226.974.200 VND 15 ngày 15 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây