Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 216 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 581 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 614 gói thầu, trong đó có 571 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 314 gói (với 330 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 686 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 399 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,21%, Xây lắp 4,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 362.538.624.209 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 356.092.154.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU như sau:
- Có quan hệ với 216 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,21%, Xây lắp 4,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 362.538.624.209 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 356.092.154.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 16 gói thầu, trong đó trúng 11 gói, trượt 4 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 56.16% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.86% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Sơn La (2), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Sơn La (2), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 1 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đánh giá chỉ tiêu của sơn thành phẩm năm 2026 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Vật liệu xây dựng
04/09/2026 18:23
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất 2026 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Vật tư hóa chất thiết bị khoa học kỹ thuật
03/09/2026 16:23
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu thực hiện năm 2026 thuộc đề tài “Nghiên cứu chế tạo vật liệu từ mềm nền Fe-Ni pha tạp định hướng ứng dụng trong an ninh quốc phòng”, mã số NCPTVL.13/25-26 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:29
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu thực hiện năm 2026 thuộc đề tài “Nghiên cứu chế tạo bộ điện cực màng có hoạt tính và độ bền cao ứng dụng trong pin nhiên liệu màng trao đổi anion (AEMFC)”, mã số VAST03.05/26-27 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:15
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư hóa chất năm 2026 cho đề tài mã số NCXS01.04/26-28 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÁ CHẤT VÀ VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT CƯỜNG THỊNH
26/08/2026 17:55
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu “Thuê đánh giá chỉ tiêu của sơn thành phẩm năm 2026” thuộc Hợp phần 5 “Nghiên cứu phát triển và hoàn thiện lớp phủ phản xạ nhiệt, chống ăn mòn tuổi thọ cao ứng dụng cho ngành xăng dầu, xây dựng và điện tử viễn thông” mã số TĐVLTT.05/24-26 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:56
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu “Mua vật tư hoá chất năm 2026” thuộc đề tài “Nghiên cứu chế tạo vật liệu nanocompsite trên cơ sở nhựa siloxane và phụ gia nano sử dụng làm lớp phủ bảo vệ đa chức năng trong môi trường biển”. Mã số: NCUD.02-2024.12 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:41
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu “Mua sắm hoá chất 2026” thuộc đề tài “Nghiên cứu tổng hợp và đánh giá hoạt tính ức chế tế bào ung thư của phức chất kim loại chuyển tiếp với dẫn xuất mới của coumarin”, mã số: THTEXS.03/23-25 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
14/08/2026 12:02
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu năm 2026 cho đề tài mã số KC.02.01/21-30 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT NAM THÀNH
13/08/2026 16:08
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật tư, hóa chất của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT VIỆT NHẬT
31/07/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất năm 2025 cho đề tài mã số KC.02.06/21-30..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ QT
08/09/2025 16:52
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu năm 2025 cho Đề tài mã số KC.02.01/21-30.
- Nhà thầu trúng thầu:
25/08/2025 16:48
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025 và năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu:
31/07/2025 16:44
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, nguyên vật liệu, dụng cụ mau hỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT THĂNG LONG
22/07/2025 17:18
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lắp đặt hệ thống phao thử nghiệm vật liệu trong nước biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ CÔNG NGHỆ VINAARCH
22/07/2025 16:21
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hoá chất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT THĂNG LONG
16/07/2025 18:47
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua phụ kiện van chống sét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TRAMINA
16/07/2025 18:33
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất năm 2025 và năm 2026 với 1 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 14:45
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng vật tư thiết bị KHKT hóa chất và DC y tế
09/07/2025 09:59
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hóa chất thử nghiệm tương thích sinh học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ HÓA CHẤT 3B6
08/07/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đánh giá chỉ tiêu của sơn thành phẩm năm 2026 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Vật liệu xây dựng
04/09/2026 18:23
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất 2026 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Vật tư hóa chất thiết bị khoa học kỹ thuật
03/09/2026 16:23
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu thực hiện năm 2026 thuộc đề tài “Nghiên cứu chế tạo vật liệu từ mềm nền Fe-Ni pha tạp định hướng ứng dụng trong an ninh quốc phòng”, mã số NCPTVL.13/25-26 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:29
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu thực hiện năm 2026 thuộc đề tài “Nghiên cứu chế tạo bộ điện cực màng có hoạt tính và độ bền cao ứng dụng trong pin nhiên liệu màng trao đổi anion (AEMFC)”, mã số VAST03.05/26-27 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:15
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư hóa chất năm 2026 cho đề tài mã số NCXS01.04/26-28 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÁ CHẤT VÀ VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT CƯỜNG THỊNH
26/08/2026 17:55
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu “Thuê đánh giá chỉ tiêu của sơn thành phẩm năm 2026” thuộc Hợp phần 5 “Nghiên cứu phát triển và hoàn thiện lớp phủ phản xạ nhiệt, chống ăn mòn tuổi thọ cao ứng dụng cho ngành xăng dầu, xây dựng và điện tử viễn thông” mã số TĐVLTT.05/24-26 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:56
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu “Mua vật tư hoá chất năm 2026” thuộc đề tài “Nghiên cứu chế tạo vật liệu nanocompsite trên cơ sở nhựa siloxane và phụ gia nano sử dụng làm lớp phủ bảo vệ đa chức năng trong môi trường biển”. Mã số: NCUD.02-2024.12 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:41
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu “Mua sắm hoá chất 2026” thuộc đề tài “Nghiên cứu tổng hợp và đánh giá hoạt tính ức chế tế bào ung thư của phức chất kim loại chuyển tiếp với dẫn xuất mới của coumarin”, mã số: THTEXS.03/23-25 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU với 1 gói thầu.
14/08/2026 12:02
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu năm 2026 cho đề tài mã số KC.02.01/21-30 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT NAM THÀNH
13/08/2026 16:08
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật tư, hóa chất của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT VIỆT NHẬT
31/07/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU là chủ đầu tư của 581 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 481 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 100 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU là chủ đầu tư của 330 TBMT, trong đó tự mời thầu 303 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU là chủ đầu tư của 686 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU là chủ đầu tư có quan hệ với 216 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày nối tiếp ngày chúng ta bước qua cuộc đời, nhưng đôi khi ta hoàn toàn vô tình bắt gặp những người sẽ mãi mãi thay đổi đời ta, và chừng nào ta còn chưa tìm thấy họ, cuộc sống còn chưa bắt đầu. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026