Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Mua vật tư, hóa chất

Tìm thấy: 17:24 10/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhiệm vụ: Nghiên cứu chế tạo thiết bị phổ kế huỳnh quang tia X (XRF) ứng dụng trong công nghiệp mại kim loại, mã số CT07/01-2023-3
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Mua vật tư, hóa chất
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự toán mua sắm cho nhiệm vụ: Nghiên cứu chế tạo thiết bị phổ kế huỳnh quang tia X (XRF) ứng dụng trong công nghiệp mại kim loại, mã số CT07/01-2023-3
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nghĩa Đô, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 21/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
387-QĐ/KHVL
Ngày phê duyệt
10/07/2026 17:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:23 10/07/2026
đến
10:00 21/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 21/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.842.850 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu tám trăm bốn mươi hai nghìn tám trăm năm mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/07/2026 (18/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thụy Lôi 2, Xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thụy Lôi 2, Xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI GIA NGUYỄN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 35, ngõ 191, Phường Long Biên, thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
ZnCl2
1.600.000
1.600.000
0
60 ngày
2
NH4Cl
2.080.000
2.080.000
0
60 ngày
3
NH4OH
1.600.000
1.600.000
0
60 ngày
4
Ống chuẩn EDTA
11.550.000
11.550.000
0
60 ngày
5
Eriochrome Black T
1.500.000
1.500.000
0
60 ngày
6
Pipet 10ml
585.000
585.000
0
60 ngày
7
Buret 25ml
630.000
630.000
0
60 ngày
8
Bình nón 250ml
600.000
600.000
0
60 ngày
9
Ống đong 100ml
250.000
250.000
0
60 ngày
10
Bình định mức 100ml
150.000
150.000
0
60 ngày
11
Bình định mức 1000ml
315.000
315.000
0
60 ngày
12
Pipet 5ml
325.000
325.000
0
60 ngày
13
Pipet 1ml
325.000
325.000
0
60 ngày
14
Pipet 0,5ml
325.000
325.000
0
60 ngày
15
KCl
4.550.000
4.550.000
0
60 ngày
16
ZnO
600.000
600.000
0
60 ngày
17
NaOH
850.000
850.000
0
60 ngày
18
HCl
560.000
560.000
0
60 ngày
19
Tấm Zn
3.360.000
3.360.000
0
60 ngày
20
Tấm thép
15.000.000
15.000.000
0
60 ngày
21
Ức chế ăn mòn thép
1.200.000
1.200.000
0
60 ngày
22
NiSO4.7H2O
15.600.000
15.600.000
0
60 ngày
23
NiCl2.6H2O
8.149.992
8.149.992
0
60 ngày
24
Ống chuẩn Na2S2O3
6.000.000
6.000.000
0
60 ngày
25
KI
45.000.000
45.000.000
0
60 ngày
26
HNO3
440.000
440.000
0
60 ngày
27
H3BO3
2.170.000
2.170.000
0
60 ngày
28
Tấm Ni
24.000.000
24.000.000
0
60 ngày
29
H2O2
960.000
960.000
0
60 ngày
30
H2SO4
3.800.000
3.800.000
0
60 ngày
31
Chỉ thị PAN
1.250.000
1.250.000
0
60 ngày
32
CuSO4
10.500.000
10.500.000
0
60 ngày
33
Cực Cu, tấm
4.800.000
4.800.000
0
60 ngày
34
CrO3
6.600.000
6.600.000
0
60 ngày
35
Cr2(SO4)3
2.800.000
2.800.000
0
60 ngày
36
Cực chì
2.500.000
2.500.000
0
60 ngày
37
Murexit
1.250.000
1.250.000
0
60 ngày
38
HCl
210.000
210.000
0
60 ngày
39
NaHSO3
300.000
300.000
0
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Mua vật tư, hóa chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Mua vật tư, hóa chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây