Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 140 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 112 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,89%, Xây lắp 51,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.091.481.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.623.855.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,89%, Xây lắp 51,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.091.481.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.623.855.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INCOTEL
26/09/2025 15:30
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Khảo sát, lập BCKTKT dự án: Phát triển mạng vô tuyến khu vực Tp. Hà Nội, các tỉnh biên giới và Nam bộ mạng Vinaphone giai đoạn 2025-2026 – Khu vực Hà Giang của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:23
Viễn thông Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phát triển mạng vô tuyến khu vực Tp. Hà Nội, các tỉnh biên giới và Nam bộ mạng Vinaphone giai đoạn 2025-2026 –
Khu vực Hà Giang.
19/09/2025 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
27/08/2025 14:35
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp trạm Macro Thượng Bình, RM Lùng Lý, RM Pắc Pèng của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG PHÚ NGHĨA
27/08/2025 14:31
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp trạm RM Hố Quáng Phìn, RM Suôi Thầu, RM Pải Chu Phìn, RM Xà Phìn của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và dịch vụ Viễn Thông
26/08/2025 10:41
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp trạm Macro Khuổi Tát, Macro Vinh Quang, RM Khuổi Vài của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG ĐÔNG ĐÔ
25/08/2025 09:13
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng CSHT triển khai phủ sóng băng rộng di động 4G cho 10 thôn lõm sóng thuộc vùng VTCI khu vực Hà Giang của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang với 4 gói thầu.
20/08/2025 11:12
Viễn thông Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng CSHT triển khai phủ sóng băng rộng di động 4G cho 10 thôn lõm sóng thuộc vùng VTCI khu vực Hà Giang.
20/08/2025 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
08/08/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Hà Giang công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG TRÌNH VIỄN THÔNG
08/07/2025 16:12
Viễn thông Hà Giang công bố kết quả gói thầu Xây lắp trạm Remote Khuổi Trông, Thượng Nguồn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG VÀ VIỄN THÔNG THĂNG LONG
02/07/2025 08:23
Viễn thông Hà Giang công bố kết quả gói thầu Xây lắp trạm Remote Khâu Làn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG ĐÔNG ĐÔ
02/07/2025 08:20
Viễn thông Hà Giang đăng tải KHLCNT Cơ sở hạ tầng 03 trạm Remote phục vụ phủ sóng 4G cho thôn ngoài khu vực đặc biệt khó khăn - Tỉnh Hà Giang với 2 gói thầu.
23/06/2025 08:53
Viễn thông Hà Giang công bố kết quả gói thầu “Trang cấp quần áo đồng phục và Bảo hộ lao động năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
17/06/2025 09:51
Viễn thông Hà Giang công bố kết quả gói thầu Thi công, kéo cáp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và dịch vụ Viễn Thông
03/06/2025 08:34
Viễn thông Hà Giang công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo quyết toán các dự án
hoàn thành đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
29/05/2025 08:39
Viễn thông Hà Giang công bố KQMT gói thầu Thi công, kéo cáp với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 15:31
Viễn thông Hà Giang đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INCOTEL
26/09/2025 15:30
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Khảo sát, lập BCKTKT dự án: Phát triển mạng vô tuyến khu vực Tp. Hà Nội, các tỉnh biên giới và Nam bộ mạng Vinaphone giai đoạn 2025-2026 – Khu vực Hà Giang của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:23
Viễn thông Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phát triển mạng vô tuyến khu vực Tp. Hà Nội, các tỉnh biên giới và Nam bộ mạng Vinaphone giai đoạn 2025-2026 –
Khu vực Hà Giang.
19/09/2025 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
27/08/2025 14:35
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp trạm Macro Thượng Bình, RM Lùng Lý, RM Pắc Pèng của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG PHÚ NGHĨA
27/08/2025 14:31
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp trạm RM Hố Quáng Phìn, RM Suôi Thầu, RM Pải Chu Phìn, RM Xà Phìn của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và dịch vụ Viễn Thông
26/08/2025 10:41
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp trạm Macro Khuổi Tát, Macro Vinh Quang, RM Khuổi Vài của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG ĐÔNG ĐÔ
25/08/2025 09:13
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng CSHT triển khai phủ sóng băng rộng di động 4G cho 10 thôn lõm sóng thuộc vùng VTCI khu vực Hà Giang của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang với 4 gói thầu.
20/08/2025 11:12
Viễn thông Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng CSHT triển khai phủ sóng băng rộng di động 4G cho 10 thôn lõm sóng thuộc vùng VTCI khu vực Hà Giang.
20/08/2025 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
08/08/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang là chủ đầu tư của 140 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang là chủ đầu tư của 106 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 99 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang là chủ đầu tư của 45 TBMT, trong đó tự mời thầu 45 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang là chủ đầu tư của 152 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Hà Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có phòng ngự nào chống nổi sự ngu xuẩn. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh