Thư mời chào giá (Lần 2)

Tìm thấy: 16:53 05/11/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Trung tâm Y tế Bình Lục năm 2025
Tên gói thầu

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500019712-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thư mời chào giá (Lần 2)
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Số 658 đường Trần Hưng Đạo, Xã Bình Mỹ, Tỉnh Ninh Bình
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Trịnh Thị Hải Yến
Chức vụ
Cán bộ khoa Dược - VTYT - KSNK
Số điện thoại
Địa chỉ
Khoa Dược - VTYT - KSNK - Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 05/11/2025 16:51 Đến ngày 16/11/2025 08:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
120 Ngày kể từ ngày 16/11/2025 08:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Máy in phim khô Laser dùng cho máy chụp Xquang Carestream – Mỹ
1
Máy
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
2
Máy xoa bóp bằng áp lực hơi (5 khoang)
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
3
Đầu dò siêu âm tim dùng cho máy siêu âm Hitachi F37
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
4
Đầu dò siêu âm ổ bụng, sản phụ khoa dùng cho máy siêu âm Hitachi F37
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
5
Máy châm cứu 6 giắc
20
Máy
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
6
Máy đo huyết áp điện tử (đo bắp tay)
20
Máy
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
7
Đèn gù hồng ngoại (chân cao)
10
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
8
Xe đẩy dụng cụ 6 ngăn kéo, có bàn viết bên hồi
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
9
Xe đẩy tiêm 3 tầng (không ngăn kéo, có giá đựng rác)
2
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
10
Xe đẩy đồ một sàn Inox
2
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
11
Bộ lưu điện UPS 3KVA
1
Bộ
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
12
Tủ thuốc Inox
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
13
Xe đẩy, cáng cứu thương
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
14
Xe đẩy cấp cứu
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
15
Xe đẩy thông minh, bệnh án điện tử
1
Cái
Không có
Trung tâm Y tế Bình Lục - Số 658 đường Trần Hưng Đạo, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
Nội dung đính kèm khác

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
05/11/2025
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thư mời chào giá (Lần 2)". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thư mời chào giá (Lần 2)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 19

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây