về việc yêu cầu báo giá thuốc Genegic

Tìm thấy: 16:23 30/09/2025

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm thuốc thuộc Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương không có kết quả lựa chọn nhà thầu và thiếu số lượng không điều chuyển được từ các đơn vị khác trong tỉnh của Trung tâm Y tế Bình Sơn năm 2025-2026
Tên gói thầu
Mua sắm thuốc thuộc Danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương không có kết quả lựa chọn nhà thầu và thiếu số lượng không điều chuyển được từ các đơn vị khác trong tỉnh của Trung tâm Y tế Bình Sơn năm 2025-2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2500014625-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
về việc yêu cầu báo giá thuốc Genegic
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Số 86 Võ Thị Đệ, Thôn 4, Xã Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Phân loại báo giá
Gói thầu mua thuốc

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Ds Trương Thị Kiều Nương
Chức vụ
Nhân viên khoa Dược – VT, TBYT
Số điện thoại
Địa chỉ
Khoa Dược – VT, TBYT, Trung tâm Y tế Bình Sơn, 86 Võ Thị Đệ, thôn 4, xã Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi.

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 30/09/2025 16:21 Đến ngày 10/10/2025 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 10/10/2025 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Mã thuốc Tên hoạt chất Nhóm TCKT Nồng độ hoặc hàm lượng Đường dùng Dạng bào chế Đơn vị tính Số lượng Tính năng
1
TH01
Glucose
Nhóm 4
30%/5ml
Tiêm/ Tiêm truyền
Thuốc tiêm/tiêm truyền
Chai/lọ/ống/túi
800
2
TH02
Lidocain (hydroclorid)
Nhóm 4
2%/2ml
Tiêm/ Tiêm truyền
Thuốc tiêm/tiêm truyền
Chai/lọ/ống/túi
20.000
3
TH03
Manitol
Nhóm 4
20%/250ml
Tiêm/ Tiêm truyền
Thuốc tiêm/tiêm truyền
Chai/lọ/ống/túi
10
4
TH04
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
Nhóm 1
4mg/4ml, ống 4ml
Tiêm/ Tiêm truyền
Thuốc tiêm/tiêm truyền
Chai/lọ/ống/túi
50
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
30/09/2025
Số quyết định phê duyệt
601/QĐ-TTYT
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "về việc yêu cầu báo giá thuốc Genegic". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "về việc yêu cầu báo giá thuốc Genegic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 42

Chọn các cột để hiển thị


Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây