Thông báo mời thầu

01.XL

Tìm thấy: 16:03 08/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục nhà 2 tầng 8 phòng học và dãy nhà 2 tầng 10 phòng học, Trường THCS Cẩm Trung, huyện Cẩm Xuyên
Tên gói thầu
01.XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và chủ đầu tư huy động từ các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Xuyên, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 17/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500007889_2501071446
Ngày phê duyệt
08/01/2025 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 08/01/2025
đến
16:30 17/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 17/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/01/2025 (16/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 479 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tại nhà ông Nguyễn Trí Chinh, tổ 11 - Thị trấn Cẩm Xuyên - Huyện Cẩm Xuyên - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Linh Tân - Phường Thạch Linh - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT 121 Nguyễn Du - Phường Nguyễn Du - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Linh Tân - Phường Thạch Linh - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 121 Nguyễn Du - Phường Nguyễn Du - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ HỌC 2 TẦNG 8 PHÒNG HỌC ( DÃY NHÀ SỐ 1)
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (tường ngoài nhà)
310.8019
m2
3
Trát tường ngoài chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75, PCB40
310.8019
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (Trong nhà)
100
m2
5
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
100
m2
6
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
120.296
m2
7
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
120.296
m2
8
Trát, đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
101.16
m
9
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
101.16
m
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
54.912
m2
11
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
54.912
m2
12
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
94.21
m2
13
Chống thấm sê nô mái sảnh bằng khò dán màng chống thấm
94.21
m2
14
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB40
94.21
m2
15
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
536.2147
m2
16
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 600x600, vữa XM M75, PCB30
536.2147
m2
17
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
12.51
m2
18
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
12.51
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ( trong nhà)
862.288
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
52.096
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
635.6494
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (ngoài nhà)
260.429
m2
23
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1069.296
m2
24
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
691.5269
m2
25
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
635.6494
m2
26
Sản xuất lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay bằng khung nhôm màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm dày 1,4mm, phụ kiện kim khí, kính an toàn 6.38mm
22.08
m2
27
Sản xuất lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở trượt bằng khung nhôm màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm dày 1,4mm, phụ kiện kim khí, kính an toàn 6.38mm
32.4
m2
28
Vách kính cô định màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn làm bằng thanh nhôm dày 1,4mm, phụ kiện kim khí Kinlong, kính an toàn 6.38mm
12.48
m2
29
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
32
bộ
30
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
11
bộ
31
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
10
cái
32
Lắp đặt công tắc - công tắc đảo chiều
2
cái
33
Lắp đặt quạt ốp trần
16
cái
34
Lắp đặt quạt treo tường
32
cái
35
Lắp đặt ổ cắm đôi
24
cái
36
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây
10
hộp
37
Lắp đặt hộp điện phòng
8
hộp
38
Lắp đặt hộp điện tầng
2
hộp
39
Lắp đặt hộp điện tổng
1
hộp
40
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 100Ampe
1
cái
41
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 63Ampe
2
cái
42
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
8
cái
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
80
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
120
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
450
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
550
m
47
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
350
m
48
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
200
m
49
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
150
m
50
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
200
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây