Thông báo mời thầu

01.XL

Tìm thấy: 15:55 30/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà học 2 tầng 10 phòng Trường mầm non Kỳ Giang, xã Kỳ Anh.
Tên gói thầu
01.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây lắp, tư vấn, phi tư vấn thuộc dự án Nhà học 2 tầng 10 phòng Trường mầm non Kỳ Giang, xã Kỳ Anh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác, trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026- 2030 của xã Kỳ Anh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
998/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/07/2026 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Kỳ Anh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:54 30/07/2026
đến
10:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hà Hưng Thịnh Tư vấn tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 02, ngõ 10, đường Phan Đình Giót, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Đơn vị thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH xây dựng CBRC Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 499 đường Lê Thái Tổ, tổ dân phố Long Sơn, Phường Vũng Áng, tỉnh Hà Tĩnh
7 CTY TNHH xây dựng và thương mại Sơn Lâm Đơn vị Tư vấn Quản lý dự án TDP Hưng Lợi, phường Sông Trí, tỉnh Hà Tĩnh
8 Phòng Kinh tế xã Kỳ Anh Đơn vị thẩm định thiết kế, dự toán Thôn Đồng Tiến, xã Kỳ Anh, tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Cần cẩu Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6T còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
2
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Thể tích gầu ≥ 0,8m3 còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
3
Tên thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Trọng tải 7-10 Tấn còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
16.9105
100m3
2
Mua đất và vận chuyển đến chân công trình
1220.2369
m3
3
Bê tông nền, M100, đá 4x6, PCB30
93.7704
m3
4
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB40
4.7563
m2
5
Thành đường dốc
1.275
m2
6
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp chột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
6.6137
100m2
7
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.1806
tấn
8
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.7234
tấn
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
7.3029
tấn
10
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
41.3999
m3
11
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp chột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
18.2206
100m2
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
3.3289
tấn
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
11.2765
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
15.6185
tấn
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
117.3766
m3
16
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
21.7074
m3
17
Ván khuôn sàn mái, ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp chột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
20.51
100m2
18
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
29.4936
tấn
19
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
270.6729
m3
20
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
35.6464
m2
21
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
137.2299
m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
137.2299
m2
23
Ván khuôn sàn mái, ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp chột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
2.993
100m2
24
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.2272
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.5794
tấn
26
Bê tông cầu thang thường, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
11.6636
m3
27
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
2.267
m3
28
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
53.6015
m2
29
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
162.1141
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
216.683
m3
31
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
25.036
m3
32
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
17.1606
m3
33
Gia công xà gồ thép
4.9198
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
4.9198
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.3308
1m2
36
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
12.0648
100m2
37
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
1505.4848
m2
38
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤ 0,06m2
49.38
m2
39
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40
162.678
m2
40
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB40
1637.44
m2
41
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
166.704
m2
42
Gia công lan can
0.9259
tấn
43
Gia công lan can
0.1339
tấn
44
Gia công lan can
1.1671
tấn
45
Lắp dựng lan can sắt
164.5014
m2
46
Sản xuất, lắp đặt ke đỡ bàn đá
40
m2
47
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
18.8
m2
48
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
426.22
m2
49
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
758.3609
m2
50
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
1475.1078
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây