Thông báo mời thầu

01.XL

Tìm thấy: 17:54 05/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng khu dân cư Quán Tre, thôn Phú Quý (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
01.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hạ tầng khu dân cư Quán Tre, thôn Phú Quý (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 1321/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/08/2026 17:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:53 05/08/2026
đến
15:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
108.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Tổng hợp Quang Minh. Tổ chức tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 35, ngách 1, ngõ 200, đường Yên Trung, Xã Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty cổ phần xây dựng và dịch vụ thương mại Đức Bảo. Tổ chức tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 58 đường Phan Đình Phùng, Phường Nam Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức Tổ chức lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 01 Đinh Công Tráng, phường Trường Vinh, tinh Nghệ An
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển Đặng Trung Tổ chức tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT Số 9, ngõ 9, đường Đặng Văn Ngữ, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 21:11 11/08/2026 14:00 14/08/2026 15:00 17/08/2026 14:00 14/08/2026 15:00 17/08/2026 Cập nhật giá dự toán gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
2
2
Loại thiết bị: Máy ủi, công suất >=110CV
1
3
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3
2
4
Loại thiết bị: Máy Lu bánh thép ≥10T
2
5
Loại thiết bị:Máy rải cấp phối đá dăm 50 - 60m3/h
1
6
Loại thiết bị:Thiết bị sơn kẻ vạch
1
7
Loại thiết bị: Ô tô tưới nước≥ 5m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Đào hữu cơ, đào bùn, đào nền, đào khuôn, đào mương bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
42.029
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T -Cấp đất I
2.5054
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T- Cấp đất I
39.5236
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, máy ủi 110CV, độ chặt yêu cầu K = 0,95
113.0242
100m3
7
Đắp đất mương thoát nước bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
9.3127
100m3
8
Mua đất đắp
15817.44
m3
9
MẶT ĐƯỜNG
10
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
5.5795
100m3
11
Rải bạt xác rắn
37.5169
100m2
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
750.34
m3
13
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.6149
100m2
14
Làm khe co đường bê tông
1300.9
m
15
Thi công khe giãn
71.91
m
16
AN TOÀN GIAO THÔNG
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.18
1m3
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.18
m3
19
Biển báo tam giác phản quang A700
1
cái
20
Cột đỡ biển báo D80, sơn trắng đỏ
1
cái
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
1
cái
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
11
m2
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
13.2
m2
24
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
25
ĐÀO ĐẮP
26
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
7.6004
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m-Cấp đất I (tận dụng đắp mương)
7.6004
100m3
28
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,95
13.0273
100m3
29
Đắp đất mang mương bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (đất tận dụng đào để đắp)
10.1058
100m3
30
Mua đất đắp
1678.18
m3
31
MƯƠNG THOÁT THẢI
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
91.26
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy mương
1.6106
100m2
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
120.79
m3
35
Xây mương thoát nước bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
240.94
m3
36
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
2190.35
m2
37
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
36.17
m2
38
Ván khuôn thép. Ván khuôn mũ mố
4.2948
100m2
39
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông cổ rãnh, đá 1x2, mác 200
41.87
m3
40
Lắp dựng cốt thép xà mũ, ĐK <=10mm
2.8518
tấn
41
Bê tông tấm đan mương bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
64.42
m3
42
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
7.4407
tấn
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan, tấm chớp
3.6506
100m2
44
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
1074
1cấu kiện
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg bằng thủ công-Bốc xếp lên
161.05
tấn
46
Đào xúc đất để đắp bằng máy đào 1,25m3-Cấp đất III
16.7818
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m-Cấp đất III (vận chuyển đắp mương)
16.7818
100m3
48
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
314.0449
m3
49
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công
314.0449
m3
50
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, sỏi, đá dăm các loại
285.8727
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây