Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đức quang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.463.190.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.069.763.861 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đức quang như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.463.190.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.069.763.861 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giống cây phục vụ tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ nhân dịp xuân Bính Ngọ của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:14
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 10:29
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản , trang thiết bi cho Trung Tâm dịch vụ tổng hợp xã Đức quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH
20/08/2026 09:49
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản , trang thiết bị cho Trung tâm dịch vụ tổng hợp xã Đức Quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:46
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đạt bảng biểu tuyên truyền, trang trí khánh tiết các điểm phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Đức Quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TIẾN SỨC
11/08/2026 15:19
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đạt bảng biểu tuyên truyền, trang trí khánh tiết các điểm phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Đức Quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:10
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LA GIANG
07/08/2026 08:44
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 17:53
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VIỆT HT
05/08/2026 16:43
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTĐ của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
28/07/2026 21:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đức quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn QLDA với 1 gói thầu.
12/05/2026 17:14
UBND xã Đức quang công bố kết quả gói thầu 04.TVGS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
12/05/2026 16:14
UBND xã Đức quang đăng tải KHLCNT Kế hoach lưa chọn nhà thầu các gói thầu thuôc dư án: Nâng cấp, mở rông tuyến đường TX15 (Từ ngã 4 Bùi Thái Sơn đến ngã 3 Nguyễn Phương) xã Đức Quang với 5 gói thầu.
14/01/2026 21:35
UBND xã Đức quang đăng tải KHLCNT Kế hoach lưa chọn nhà thầu các gói thầu thuôc dư án: Nâng cấp, mở rông tuyến đường TX15 (Từ ngã 4 Bùi Thái Sơn đến ngã 3 Nguyễn Phương) xã Đức Quang với 5 gói thầu.
14/01/2026 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giống cây phục vụ tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ nhân dịp xuân Bính Ngọ của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:14
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 10:29
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản , trang thiết bi cho Trung Tâm dịch vụ tổng hợp xã Đức quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH
20/08/2026 09:49
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản , trang thiết bị cho Trung tâm dịch vụ tổng hợp xã Đức Quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:46
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đạt bảng biểu tuyên truyền, trang trí khánh tiết các điểm phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Đức Quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TIẾN SỨC
11/08/2026 15:19
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đạt bảng biểu tuyên truyền, trang trí khánh tiết các điểm phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Đức Quang của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:10
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LA GIANG
07/08/2026 08:44
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 17:53
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VIỆT HT
05/08/2026 16:43
Bên mời thầu UBND xã Đức quang đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVTĐ của chủ đầu tư UBND xã Đức quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
28/07/2026 21:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức quang là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức quang là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 52 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức quang là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức quang là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức quang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đức quang là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao bạn lại keo kiệt với bản thân? Tại sao bạn lại chần chừ? Bạn tiết kiệm vì cái gì – vì một lúc nào đó khác? Không có lúc nào đó khác. Chỉ có hiện tại. Ngay lúc này. "
George Balanchine
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh