Thông báo mời thầu

01.XL

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:30 24/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà ăn, hàng rào, cải tạo nhà làm việc 2 tầng và các hạng mục phụ trợ UBND Đức Quang
Tên gói thầu
01.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Nhà ăn, hàng rào, cải tạo nhà làm việc 2 tầng và các hạng mục phụ trợ UBND Đức Quang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Đức Quang và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1389/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/08/2026 10:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:29 24/08/2026
đến
16:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (31/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH xây dựng và Thường mại Tổng hợp Quang minh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 35, ngách 1, ngõ 200, đường Yên Trung, Xã Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty Cổ phần Xây dựng Sáng Hồng Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật TDP K130, Xã Can Lộc, Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
47.5
m
2
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =12mm
29
m
3
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
6
cọc
4
Kẹp kiểm tra điện trở tiếp địa
2
bộ
5
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.792
100m
6
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 89mm
22
cái
7
Cầu chắn rác inox D90
11
cái
8
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
43.492
m2
9
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
309.044
m2
10
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
151.331
m2
11
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
79.388
m2
12
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
40.6276
m2
13
Gia công thanh gia cường thép hộp
0.0122
tấn
14
Gia công thanh gia cường - bản mã
0.003
tấn
15
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.0152
tấn
16
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
274.211
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
675.6384
m2
18
Ốp tấm nhựa nano dày 9mm
98.928
m2
19
Vách kính bằng khung nhôm hệ 55 dày 1,4, kính trắng dày 6,38ly
4.5
m2
20
Chống thấm seno bằng phương pháp màng khò nóng
8.6882
m2
21
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 1cm, vữa XM M75, XM PCB40
8.6882
m2
22
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
273.279
m2
23
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
189.373
m2
24
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
273.279
m2
25
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
17.734
m2
26
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
19.0632
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
480.386
m2
28
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
542.693
m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.151
100m2
30
Ốp tấm nhựa nano dày 9mm
118.872
m2
31
SÂN PICKLEBALL
32
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.3913
100m3
33
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.916
m3
34
Ván khuôn móng cột
0.18
100m2
35
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
7.0402
m3
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0154
tấn
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.244
tấn
38
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2917
100m3
39
Gia công cột bằng thép tấm
0.1589
tấn
40
Gia công cột bằng thép ống mạ kẽm
0.8642
tấn
41
Gia công xà gồ thép hộp
1.0891
tấn
42
Gia công vì kèo thép hình ống mạ kẽm
0.6301
tấn
43
Gia công chi tiết liên kết kèo với cột bằng thép bản
0.1396
tấn
44
Gia công giằng mái thép
0.9254
tấn
45
Bulong M20x700
36
bộ
46
Bulong M20x250
4
bộ
47
Bulong M20x50
40
bộ
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
200.1464
1m2
49
Lắp dựng cột thép các loại
1.0231
tấn
50
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.7697
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây