Thông báo mời thầu

01.XL

Tìm thấy: 10:21 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng vùng quy hoạch Bắc đường 8A, thôn Thượng Tứ
Tên gói thầu
01.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Hạ tầng vùng quy hoạch Bắc đường 8A, thôn Thượng Tứ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Quang, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1158/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/07/2026 10:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:20 14/07/2026
đến
16:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (20/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 579 Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố La Xá - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 579 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố La Xá - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty cổ phần xây dựng Sông Minh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số nhà 183, đường Thống Nhất, tổ dân phố Thuận Hòa, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty cổ phần xây dựng và dịch vụ thương mại Đức Bảo Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 58 đường Phan Đình Phùng, Phường Nam Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Trọng tải 7-12 tấn, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
2
Tên thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng≥ 16T, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
3
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu 0,8-1,25m3, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤50cm
9
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
9
gốc
4
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây >70cm
3
cây
5
Đào gốc cây, đường kính gốc cây >70cm
2
gốc
6
Đào nền đường - Cấp đất I
22.3485
100m3
7
Vận chuyển đất - Cấp đất I
22.3485
100m3
8
San đất bãi thải
22.3485
100m3
9
Đào nền đường - Cấp đất II
3.6417
100m3
10
Đào rãnh thoát nước - Cấp đất II
1.1201
100m3
11
Vận chuyển đất - Cấp đất II
2.3915
100m3
12
San đất bãi thải
2.3915
100m3
13
Mua đất đắp K95, vận chuyển về đến chân công trình
6708.76
m3
14
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.6039
100m3
15
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,95
49.4747
100m3
16
MẶT ĐƯỜNG:
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
5.1981
100m3
18
Rải bạt xác rắn
34.3502
100m2
19
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép
2.3366
100m2
20
Bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40
687
m3
21
Thi công khe co
1126.27
m
22
Thi công khe giãn
41
m
23
AN TOÀN GIAO THÔNG:
24
Cột đỡ biển báo D90mm
27
m
25
Biển phản quang tam giác A70cm
6
Cái
26
Biển báo phản quang hình tròn
3
Cái
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.2
1m3
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.4
m3
29
Ván khuôn móng cột
0.14
100m2
30
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.8
m3
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
6
cái
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm; XM M200, XM PCB40
3
cái
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
25.17
m2
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 4mm
29
m2
35
THOÁT NƯỚC MƯA
36
Phá dỡ kết cấu bê tông
27.04
m3
37
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.2704
100m3
38
Vận chuyển phế thải
0.2704
100m3
39
San đất bãi thải
0.2704
100m3
40
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.6007
100m3
41
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.6007
100m3
42
San đất bãi thải
0.6007
100m3
43
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2002
100m3
44
Mua đất đắp K95, vận chuyển về đến chân công trình
22.63
m3
45
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6 -Đá dăm đệm móng
4.38
m3
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4 -Đá dăm giàm tải
13.5
m3
47
Bê tông mũ mố, M200, đá 1X2
3.97
m3
48
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
5.23
m3
49
Bê tông tường cánh, thân cống, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
11.83
m3
50
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
17.52
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây