Thông báo mời thầu

01.XL

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:24 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trường Mầm non xã Tùng Lộc
Tên gói thầu
01.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng Trường Mầm non xã Tùng Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tùng Lộc, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
14:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
615/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/08/2026 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Tùng Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 14/08/2026
đến
14:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn Toàn Tâm. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3, Tòa nhà Huệ Lộc, Số 146, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Hội xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 14, đường Võ Liêm Sơn, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty Cổ phần xây dựng và dịch vụ An Phúc Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 12, ngõ 58, đường Đội Cung, Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT/ KQLCNT Số 3, Ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu từ ≥ 0.5 m3 Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
1
3
Máy lu rung tự hành ≥ 16T Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
1
4
Máy ủi công suất ≥ 70CV Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật . - hoặc Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 05 tấn Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤225cm2
8
hộp
2
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
64
1m3
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.64
100m3
4
Cắt sàn Bê tông, chiều dày sàn <=20cm
36
1m
5
Phá dỡ nền Bê tông không cốt thép
5
m3
6
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
5
m3
7
Lắp đặt ống thép mã kẽm - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.33
100m
8
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY
9
Trụ chữa cháy ngoài nhà 3 cửa
1
cái
10
Trụ tiếp nước 2 cửa
1
cái
11
Tủ đưng phương tiện chữa cháy ngoài nhà
1
Cái
12
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 65mm
1
cái
13
Tủ đưng phương tiện chữa cháy trong nhà 600x1200x200mm
6
hộp
14
Cuộn vòi DN65x20m
2
Cái
15
Lăng phun DN65
2
Cái
16
Cuộn vòi DN50x20m
6
Cái
17
Lăng phun DN50 (D13)
6
Cái
18
Lắp đặt van góc, đường kính van 50mm
6
cái
19
Bình chữa cháy dạng bột ABC 8kg (TQ)
24
Cái
20
Kệ đựng bình chữa cháy xách tay
2
Cái
21
Nội quy + tiêu lệnh
6
Bộ
22
Lắp đặt ống thép mã kẽm - Đường kính 100mm dày 3.2mm
1.02
100m
23
Lắp đặt ống thép mã kẽm - Đường kính 50mm dày 2.6mm
0.29
100m
24
Thử áp lực đường ống gang, thép - Đường kính <100mm
1.31
100m
25
Vật tư phụ thi công hệ thống chữa cháy (que hàn, sơn, keo, ….)
1
26
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
53
1m3
27
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.53
100m3
28
Tủ đựng dụng cu phá dỡ 1000x500x180mm
1
Cái
29
Bộ phá dỡ (kim cộng lực, búa tạ, xà beng, rìu)
1
Bộ
30
Vật tư phụ thi công hệ thống chữa cháy (co, tê, ...)
1
31
HỆ THỐNG EXIT, SỰ CỐ
32
Đèn exit chỉ một hướng
0.8
5 đèn
33
Đèn exit hai mặt chỉ hai hướng
1.2
5 đèn
34
Đèn sự cố gắn tường
3.2
5 đèn
35
Lắp đặt dây dẫn 2x1.5mm2
600
m
36
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính d20
600
m
37
Hộp nối dây
1
hộp
38
Aptomat 1P 10A
1
cái
39
Phụ kiện ống nhựa ( tê, cút,..)
1
40
Bảng chỉ dẫn thoát nạn
6
Cái
41
NHÀ ĂN BÁN TRÚ
42
PHẦN MÓNG
43
Đào móng công trình, bằng máy, đất cấp II
1.2072
100m3
44
Đào đất móng băng, đất cấp II
3.0924
m3
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp II
3.2611
m3
46
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
8.3417
m3
47
Ván khuôn bằng ván ép phủ phim, khung thép hình, dàn giáo công cụ kết hợp cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn móng cột
0.3848
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0188
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.7271
tấn
50
Đổ Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
12.0987
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây