Thông báo mời thầu

01.XL. Thi công công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:31 11/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà nội trú số 1 - Trường THPT Chuyên Hà Tĩnh
Tên gói thầu
01.XL. Thi công công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng dự án Cải tạo, sửa chữa Nhà nội trú số 1 - Trường THPT Chuyên Hà Tĩnh
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh theo các Quyết định số 3065/QĐ- UBND ngày 06/12/2025, số 1227/QĐ-UBND ngày 15/5/2026 của UBND tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:00 20/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
239/QĐ-THPTCHT
Ngày phê duyệt
11/08/2026 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Chuyên Hà Tĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 11/08/2026
đến
16:00 20/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 20/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2026 (17/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH Minh Quân Châu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 02, ngõ 383 Quang Trung, Phường Trần Phú, Tỉnh Hà Tĩnh
6 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 10, Ngõ 178, Đường Trần Phú, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ NỘI TRÚ
2
Tháo dỡ cửa
543.403
m2
3
Vận chuyển cửa xuống tầng 1
10
công
4
Cửa đi 1 cánh mở quay, hệ 55, dày 1,2-1,4mm, hệ 55 kính dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện)
198.595
m2
5
Cửa đi 2 cánh mở quay, hệ 55, dày 1,2-1,4mm, hệ hệ 55 kính dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện)
152.28
m2
6
Cửa số quay 1 cánh hệ 55, dày 1,2-1,4mm, hệ 55 kính dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện)
66.528
m2
7
Cửa số mở quay 2 cánh mở quay hệ 55, dày dày 1,2-1,4mm, hệ 55 kính dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện)
71.28
m2
8
Cửa số quay 2 cánh mở trượt hệ 55, dày 1,2-1,4mm, hệ 55 kính dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện)
25.92
m2
9
Cửa số mở lật 2 cánh hệ 55, dày 1,2-1,4mm, hệ 55 kính dày 6,38mm (bao gồm phụ kiện)
35.28
m2
10
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1811.536
m2
11
Lát nền, sàn tiết diện gạch 600x600m2, vữa XM M75, XM PCB40
1811.536
m2
12
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
200.347
m2
13
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
200.347
m2
14
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
200.347
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
151.107
m2
16
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
151.107
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2108.292
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
847.851
m2
19
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3050.891
m2
20
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤50m
1.999
100m2
21
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
43.481
m3
22
Vận chuyển phế thải các loại
54.35
m3
23
Xúc phế thải hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.435
100m3
24
Vận chuyển phế thải
43.481
m3
25
Bốc xếp gạch ốp, lát các
14.493
100m2
26
Vận chuyển lên các tầng
18.117
100m2
27
Bốc xếp xi măng đóng bao các loại
10.909
tấn
28
Vận chuyển - xi măng đóng bao các loại lên tầng 3
54.546
tấn
29
Bốc xếp Cát các loại
44.84
m3
30
Vận chuyển Cát các loại lên các tầng
56.05
m3
31
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
13.703
1m3
32
Bê tông lót móng , chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.864
m3
33
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
3.54
m3
34
Cột li tâm PC.1.8,5-190-4,3 (dự ứng lực)
2
cột
35
Cột li tâm NPC.1.8,5-190-4,3 (không dự ứng lực)
4
cột
36
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, cột ≤2,5T
6
cái
37
Lắp cổ dề; chiều cao lắp đặt ≤20m
12
công
38
Khóa đỡ cáp (bom treo)
4
bộ
39
Đầu cốt AM120
8
bộ
40
Khóa néo cáp (kẹp xiết)
8
bộ
41
Lắp đặt dây cáp treo văn xoắn ABC (4x120) mm2
340
m
42
Áptomat loại MCCB-3p-200a-22ka
1
cái
43
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.796
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL. Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL. Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây