Thông báo mời thầu

01.XL: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:39 04/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp sân đường nội bộ, mương thoát nước, bồn hoa, cây xanh, xây mới nhà vệ sinh Trường THPT Nguyễn Công Trứ
Tên gói thầu
01.XL: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án: Sửa chữa, nâng cấp sân đường nội bộ, mương thoát nước, bồn hoa, cây xanh, xây mới nhà vệ sinh Trường THPT Nguyễn Công Trứ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh theo Quyết định số 3162/QĐ-UBND ngày 15/12/2025 của UBND tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nghi Xuân, Tỉnh Hà Tĩnh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
75/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
04/05/2026 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học phổ thông Nguyễn Công Trứ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 04/05/2026
đến
09:00 08/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2026 (05/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ Tư vấn lập E-HSMT Xóm 9 - - Xã Hương Phố - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 1, thôn Quy Hậu - - Xã Lệ Thủy - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 9 - - Xã Hương Phố - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 1, thôn Quy Hậu - - Xã Lệ Thủy - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG T90 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 62, đường Nguyễn Huy tự - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 10 ngõ 178 đường Trần Phú, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
2
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
3
Máy hàn. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1
4
Máy khoan. Đặc điểm: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SÂN ĐƯỜNG NỘI BỘ, MƯƠNG THOÁT NƯỚC, BỒN HOA, CÂY XANH
2
Phá dỡ nền lát gạch
282.032
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
95.645
m3
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
15.92
m3
5
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
0.043
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
17.67
m3
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá
15.55
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
14.489
m3
9
Đào xúc đất, đất cấp IV
4.455
100m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
445.5
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 3,3km
445.5
m3
12
Đốn hạ cây sâu bệnh, cây loại 1
44
1 cây
13
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
46.587
m3
14
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây mương thoát nước, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
70.472
m3
15
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
635.715
m2
16
Láng mương dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
226.104
m2
17
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.838
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.844
tấn
19
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
35.243
m3
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 100kg
567
1 cấu kiện
21
Trát granitô hố ga, vữa XM mác 75, PCB40
11.431
m2
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.411
100m3
23
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
3.335
m3
24
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.127
m3
25
Trát granitô tường, vữa XM mác 75, PCB40
189.073
m2
26
Cần cẩu bánh hơi (dùng để bứng di dời cây xanh sang vị trí khác)
5
ca
27
Nhân công đào và bứng di dời cây xanh sang vị trí khác
20
công
28
Đất trồng cây
15.552
m3
29
Cây bàng đài loan lá nhỏ (Chiều cao không tính bầu >3m; 3 tầng tán, không cụt ngọn; đường kính cách gốc 20 cm, D>=8 cm)
11
cây
30
Đất trồng cây
19.008
m3
31
Cọc chống: (H=3,0÷3,5m, ĐK giữa cây 7÷9cm)
44
cọc
32
Dây thép, kẽm buộc
5
kg
33
Cần cẩu bánh hơi (dùng để trồng cây xanh)
5
ca
34
Nhân công trồng cây
20
công
35
San đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
100m3
36
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
6.387
100m3
37
Rải bạt xác rắn ngăn cách
68.2
100m2
38
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB40
687.072
m3
39
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terrazzo KT 40x40x4.0cm, PCB40
6870.722
m2
40
Khoan tạo lỗ gạch Terrazzo để thoát nước bằng máy khoan
1100
lỗ khoan
41
HẠNG MỤC: NHÀ VỆ SINH
42
Tháo tấm lợp tôn
0.516
100m2
43
Tháo dỡ cửa
11.2
m2
44
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
15.877
m3
45
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
2.814
m3
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
18.691
m3
47
Vận chuyển phế thải tiếp 3,3km
18.691
m3
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.115
100m3
49
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
2.015
m3
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.007
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây