Thông báo mời thầu

01.XL: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:59 04/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng Trường tiểu học Quang Vĩnh
Tên gói thầu
01.XL: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Nhà đa năng Trường tiểu học Quang Vĩnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách XDCB tập trung bổ sung có mục tiêu giai đoạn 2021-2025; ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500130273_2504041647
Ngày phê duyệt
04/04/2025 16:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Đức Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 04/04/2025
đến
09:00 14/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/04/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại 579 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm La Xá, xã Tân Lâm Hương, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại 579 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm La Xá, xã Tân Lâm Hương, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại tổng hợp Quang Minh Tư vấn tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 35, ngách 1, ngõ 200, đường Yên Trung, thị trấn Đức Thọ, huyện Đức Thọ, tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty cổ phần xây dựng Sáng Hồng Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Nghèn, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh
7 Phòng Kinh tế, hạ tầng và đô thị UBND huyện Đức Thọ Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Thị trấn Đức Thọ, huyện Đức Thọ, tỉnh Hà Tĩnh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác ốp gạch Granit giả gạch thẻvào chân móng, tiết diện gạch 600x600, vữa XM mác 75, PCB40
91.14
m2
2
Công tác ốp gạch Granit vào tường, tiết diện gạch 250x500, vữa XM mác 75, PCB40
94.826
m2
3
Gia công đà trần bằng thép hộp mạ kẽm
1.172
tấn
4
Công tác gia công lắp dựng ty treo D14
0.099
tấn
5
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng hàn
1.271
tấn
6
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
399.592
m2
7
Thi công hoàn chỉnh vách tiêu âm, cân nặng 3,8kg/tấm (1210mm x 2420mm x 9mm), chống cháy
170.193
m2
8
Chống thấm
169.067
m2
9
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
139.227
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
415.497
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường trong
365.448
m2
12
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
236.833
m2
13
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
1300.812
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
652.33
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1666.26
m2
16
Lô gô OLYMPIC Việt Nam đắp vữa xi măng
2
bộ
17
Gia công lan can cầu thang bằng inox
0.146
tấn
18
Lắp dựng lan can inox hành lang, PCB40
9.3
m2
19
Chốt liên kết đầu lan can vào trụ
2
cái
20
Chụp inox 304
1
cái
21
Cửa đi mở quay 2 cánh: cửa nhôm màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm dày 1,4mm, phụ kiện kim khí, kính an toàn 6.38mm
30.6
m2
22
Cửa đi mở quay một cánh: cửa nhôm màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm dày 1,4mm, phụ kiện kim khí, kính an toàn 6.38mm
4.59
m2
23
Cửa sổ mở quay: cửa nhôm màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm dày 1,2mm, phụ kiện kim khí, kính an toàn 6.38mm
42.84
m2
24
Vách kính cố định: cửa nhôm màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm dày 1,2mm, phụ kiện kim khí, kính an toàn 6.38mm
19.11
m2
25
Sản xuất hoa sắt cửa, sơn tĩnh điện
61.95
m2
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.059
100m2
27
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
5.339
100m2
28
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
0.64
100m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
14.098
100m2
30
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
5.725
m3
31
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
0.968
m3
32
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
33.224
m3
33
Trát bậc cấp, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
119.125
m2
34
Láng granitô bậc cấp, đường dôc
113.713
m2
35
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB40
2.875
m
36
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terazzo 400x400x40, vữa XM mác 75, PCB40
5.699
m2
37
Lắp đặt đèn ốp trần 300x300 18w
8
bộ
38
Lắp đặt đèn bán nguyệt loại 2x1,2m 40w
2
bộ
39
Lắp đặt đèn Led 150w
21
bộ
40
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
41
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
5
cái
42
Lắp đặt ổ cắm đôi
10
cái
43
Lắp đặt quạt treo tường
16
cái
44
Lắp đặt ổ cắm đơn
16
cái
45
Lắp đặt đế công tắc, ổ cắm, aptomat
38
hộp
46
Gia công và đóng cọc tiếp địa bằng đồng D16x2,5m
2
cọc
47
Lắp đặt aptomat MCCB-1 pha 75A
1
cái
48
Lắp đặt aptomat MCCB-1 pha 30A
2
cái
49
Lắp đặt dây dẫn điện CU/PVC 1 ruột 1x2,5mm2
371.32
m
50
Lắp đặt dây dẫn điện CU/PVC 1 ruột 1x1,5mm2
517.1
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đức Thọ như sau:

  • Có quan hệ với 91 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 16,36%, Phi tư vấn 3,64%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.113.459.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 369.370.871.232 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây