Thông báo mời thầu

01.XL: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:02 23/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh tưới tiêu kết hợp từ thôn Thắng Thành đến kênh N2 kẻ gỗ (Đoạn 2) xã Cẩm Hưng
Tên gói thầu
01.XL: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Kênh tưới tiêu kết hợp từ thôn Thắng Thành đến kênh N2 kẻ gỗ (Đoạn 2) xã Cẩm Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Hưng, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
944/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/07/2026 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 23/07/2026
đến
10:00 03/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/08/2026 (31/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn và Xây dựng Hà Hưng Thịnh Tư vấn tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 02, ngõ 10, đường Phan Đình Giót, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HTC Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tại nhà ông Nguyễn Thái Hương, ngách 22, ngõ 11, đường Lê Thiệu Huy, phường Trần Phú - - Phường Trần Phú - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 579 Đơn vị thẩm định E-HSMT Tổ dân phố La Xá - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn đánh giá HSDT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 579 Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố La Xá - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Thể tích gầu 0,8 – 1,25m3, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cửa van, ống buy
5
1cấu kiện
2
Gia công, lắp đặt máy đóng mở V0
5
bộ
3
Bu lông M16x150
10
cái
4
CỬA TIÊU B=1.4M TẠI K0+786
5
Bê tông đáy cống, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.47
m3
6
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.72
m3
7
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.5
m3
8
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.14
m3
9
Bê tông cánh cửa, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.21
m3
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0021
tấn
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0219
tấn
12
Lắp dựng cốt thép tấm đan, cửa van ĐK ≤10mm
0.0245
tấn
13
Lắp dựng cốt thép tấm đan, cửa van ĐK >10mm
0.08
tấn
14
Ván khuôn móng cống
0.052
100m2
15
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường
0.2877
100m2
16
Ván khuôn cột giàn van- Cột vuông, chữ nhật
0.0192
100m2
17
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.041
100m2
18
Gia công thép cửa van
0.194
tấn
19
Lắp đặt kết cấu thép cửa van
0.194
tấn
20
Rải bạt xác rắn
0.0685
100m2
21
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
1.47
m2
22
Gia công, lắp đặt máy đóng mở V3
1
bộ
23
Bu lông M16x150
18
cái
24
CỤM ĐIỀU TIẾT TẠI K0+669
25
Bê tông đáy cống, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
5.96
m3
26
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6
m3
27
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2
m3
28
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.51
m3
29
Bê tông cánh cửa, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.45
m3
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0053
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0565
tấn
32
Lắp dựng cốt thép tấm đan, cửa van ĐK ≤10mm
0.0523
tấn
33
Lắp dựng cốt thép tấm đan, cửa van ĐK >10mm
0.244
tấn
34
Ván khuôn móng cống
0.174
100m2
35
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường
0.3912
100m2
36
Ván khuôn cột giàn van- Cột vuông, chữ nhật
0.029
100m2
37
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.0693
100m2
38
Gia công thép cửa van
0.4784
tấn
39
Lắp đặt kết cấu thép cửa van
0.4784
tấn
40
Rải bạt xác rắn
0.1641
100m2
41
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
3.66
m2
42
Gia công, lắp đặt máy đóng mở V1
1
bộ
43
Gia công, lắp đặt máy đóng mở V3
2
bộ
44
Bu lông M16x150
54
cái
45
NỐI CỐNG VÀO KÊNH TẠI K0+786
46
Bê tông đáy cống, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.87
m3
47
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.32
m3
48
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.7
m3
49
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.05
m3
50
Bê tông cánh cửa, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.06
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XL: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XL: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây