Thông báo mời thầu

01.XLTB

Tìm thấy: 12:01 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà học 2 tầng 10 phòng Trường mầm non thị trấn Cẩm Xuyên điểm 2
Tên gói thầu
01.XLTB
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thi công xây dựng công trình: Nhà học 2 tầng 10 phòng Trường mầm non thị trấn Cẩm Xuyên điểm 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Xuyên, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1325/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/07/2026 11:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Xuyên

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:00 03/07/2026
đến
09:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VINAXIM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12 ngách 8, ngõ 121 đường Vũ Quang - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT KHOA Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối phố 5 - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Liên Vinh - - Phường Hà Huy Tập - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT KHOA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối phố 5 - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
1522/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 03/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:24 03/08/2026

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.733
m3
2
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
29.627
m2
3
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
24.963
m2
4
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.09
m2
5
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
29.627
m2
6
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
27.053
m2
7
Gia công xà gồ thép hộp
0.071
tấn
8
Lắp dựng xà gồ thép
0.071
tấn
9
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.101
100m2
10
Cửa đi mở quay 1 cánh - Cửa nhôm hệ Xingfa: Thanh nhôm hệ 55 Xingfa dày 2,0mm, kính trắng dày 6,38mm, gioăng Đông Á, phụ kiện đồng bộ SING. (Hoặc tương đương)
1.98
m2
11
Cửa sổ mở quay 1 cánh - Cửa nhôm hệ Xingfa: Thanh nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính trắng dày 6,38mm, gioăng Đông Á, phụ kiện đồng bộ SING. (Hoặc tương đương)
1.2
m2
12
Hoa sắt cửa sổ bằng thép hộp 16x16x1.2mm, sơn tĩnh điện, đã lắp dựng
1.2
m2
13
HẠ TẦNG NGOÀI NHÀ
14
Rải bạt chống mất nước
3.5
100m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB40
35
m3
16
Lát gạch Terrazzo 40x40x4 bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB40
350
m2
17
Rải cáp ngầm CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x25mm2
1.28
100m
18
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D65/50
0.7
100m
19
Đầu cốt đồng M10
1
cái
20
Móc treo cáp
1
cái
21
Bộ nối cáp hạ thế
1
bộ
22
Cổ dề treo cáp
1
bộ
23
Khóa néo cáp
1
bộ
24
Ghíp 3 bulong xuyên cách điện
1
bộ
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.486
100m3
26
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
15.634
m3
27
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
32.966
m3
28
Gạch chỉ
1062
viên
29
Lưới báo hiệu cáp ngầm
118
m
30
Mốc sứ báo hiêu cáp
10
cái
31
Đào đường ống, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.778
100m3
32
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.661
100m3
33
Lắp đặt ống nhựa uPVC D200mm
1.27
100m
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
0.308
m3
35
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.443
m3
36
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
6.56
m2
37
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.007
100m2
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.019
tấn
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.198
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
2
1 cấu kiện
41
PHÁ DỠ CÔNG TRÌNH HIỆN TRẠNG
42
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
725.934
m2
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
225.92
m2
44
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
234.209
m3
45
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
252.947
m3
46
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
4.872
100m3
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
487.2
m3
48
HẠNG MỤC: PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY
49
Bình bột chữa cháy MFZL8 (Việt Nam)
17
Bình
50
Bảng nội quy phòng cháy chữa cháy
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "01.XLTB". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "01.XLTB" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây