Thông báo mời thầu

03.XL

Tìm thấy: 16:14 19/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Đường giao thông trục xã 5 (TX5) - Điểm đầu từ đường trục xã 4 (TX4) đến QL281 thôn Tân Xuyên, xã Đức Thọ
Tên gói thầu
03.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng Đường giao thông trục xã 5 (TX5) - Điểm đầu từ đường trục xã 4 (TX4) đến QL281 thôn Tân Xuyên, xã Đức Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 1383/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/06/2026 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đức Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 19/06/2026
đến
10:00 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (24/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng Sông Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 183, đường Thống Nhất, tổ dân phố Thuận Hòa, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Anh Quân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Nam Hồng Lĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
3 Công ty Cổ phần xây dựng và dịch vụ An Phúc Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 12, ngõ 58, đường Đội Cung, Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Tâm Nghĩa Tư vấn thẩm định E-HSMT/ KQLCNT Số 3, Đường Mai Hắc Đế, Phường Vinh Hưng, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn- Đặc điểm thiết bị: + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải được đóng dấu giáp lai của bên thuê và bên cho thuê; phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu)+ Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành
2
2
Loại thiết bị: Máy ủi, công suất >=70CV- Đặc điểm thiết bị: + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải được đóng dấu giáp lai của bên thuê và bên cho thuê; phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu)+ Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành
1
3
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3- Đặc điểm thiết bị: + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải được đóng dấu giáp lai của bên thuê và bên cho thuê; phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu)+ Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành
2
4
Loại thiết bị: Máy Lu bánh thép ≥ 8T- Đặc điểm thiết bị: + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải được đóng dấu giáp lai của bên thuê và bên cho thuê; phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu)+ Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành
1
5
Loại thiết bị: Máy Lu rung ≥ 16T- Đặc điểm thiết bị: + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải được đóng dấu giáp lai của bên thuê và bên cho thuê; phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu)+ Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông 20Mpa, đá 1x2, PCB40
0.3
m3
2
Lưới thép XG21
79.04
m2
3
Lắp dựng dầm bản cầu (18m
8
1 dầm
4
Di chuyển dầm cầu bê tông - Chiều dài dầm 12≤L≤22m (20m)
8
1 dầm/10m
5
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác
2.3613
tấn
6
Khấu hao hệ sàn đạo thao tác (1.5%x1th+2x5%LD)
0.2715
tấn
7
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
4.7225
tấn
8
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
4.7225
tấn
9
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,9
2.7
100m3
10
Lắp đặt cống li tâm, đoạn ống dài 3m - Đường kính 1000mm (khấu hao cống 30%)
4
1 đoạn ống
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
0.225
100m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3.6
100m3
13
Đào thanh thải
3.6
100m3
14
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.8649
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T,Cấp đất I
0.8649
100m3
16
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.8649
100m3
17
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.6317
100m3
18
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.084
100m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1407
100m3
20
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K = 0,95
2.6732
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
0.3023
100m3
22
Bạt xác rắn
1.4205
100m2
23
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40
28.41
m3
24
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
77.65
m3
25
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, 16Mpa, đá 1x2, PCB40
44
m3
26
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
4.8
m3
27
Đào đất
709.52
m3
28
Đắp đất K95
421.9
m3
29
Đắp đất K90
186.24
m3
30
Mua đất đắp K95, vận chuyển về đến chân công trình
543.4916
m3
31
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
167
m
32
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
13.33
1m3
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0706
100m3
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, 16Mpa, đá 1x2, PCB40
6.27
m3
35
DI DỜI HOÀN TRẢ ĐƯỜNG HẠ ÁP
36
PHẦN XÂY DỰNG MỚI
37
Cột điện ly tâm NPC.1-8,5-190-4.3
3
Cột
38
Cột điện ly tâm NPC.1-8,5-190-5
3
Cột
39
Cột BTLT PC.1- 10- 190-12
2
Cột
40
Cáp vặn xoắn ABC 4x70mm2
40
m
41
Cáp vặn xoắn ABC 2x35mm2
13
m
42
Cáp điện mềm bọc nhựa PVC 2x16mm2
35
m
43
Cổ dề li tâm đơn
15
Bộ
44
Đầu cốt đồng M70
9
Cái
45
Ống nối A70
8
Cái
46
Ống nối A35
6
Cái
47
Khóa néo cáp 50-95mm2
22
Bộ
48
Khóa treo cáp 50-95mm2
4
Bộ
49
Kẹp cáp 2 bu lông 16-95 (Đấu cung)
32
Bộ
50
Dây thắt hộp công tơ
14
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "03.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "03.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây