Thông báo mời thầu

03/XL-Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:43 03/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng công suất MBA T1 Trạm 110kV Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang
Tên gói thầu
03/XL-Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng công suất MBA T1 trạm 110kV Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB&TDTM của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2183/QĐ-PCTQ
Ngày phê duyệt
03/09/2026 09:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC TUYÊN QUANG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:42 03/09/2026
đến
08:30 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (11/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2 khu VP1, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, thành phố Hà Nội
2 Công ty CP đầu tư điện và xây dựng công trình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà số 2, ngách 6/75 Đặng Văn Ngữ, phường Kim Liên, TP Hà Nội, Việt Nam.
3 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập E-HSMT Đường Lê Lợi, tổ dân phố 5, Phường An Tường, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
4 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Lê Lợi, tổ dân phố 5, Phường An Tường, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
5 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lê Lợi, tổ dân phố 5, Phường An Tường, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
6 Công ty Điện lực Tuyên Quang - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Lê Lợi, tổ dân phố 5, Phường An Tường, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải trọng ≥ 5 tấn
1
2
Xe cẩu ≥ 5 tấn
1
3
Máy kéo, máy hãm ≥ 5 tấn, thiết bị
1
4
Máy ép đầu cốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mua sắm, lắp đặt thiết bị TBA (Nhà thầu mua sắm, lắp đặt và vận chuyển đến công trình)
Theo quy định tại Chương V
2
Tủ điều khiển xa MBA (Trọn bộ)
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
3
Chống sét van 1 pha 35kV (kèm bộ ghi sét, kẹp cực, chỉ thị đường rò) (Trọn bộ)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Chống sét van 1 pha 24kV (kèm bộ ghi sét, kẹp cực, chỉ thị đường rò) (Trọn bộ)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
5
AT3P Liên động cho tủ DC (3P-100A-15KA) (Trọn bộ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Dây cáp, phụ kiện kết nối các tủ AC, DC, CL (Trọn bộ)
1
HT
Theo quy định tại Chương V
7
Tủ sa thải phụ tải (Trọn bộ)
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
8
Bộ điều khiển mức ngăn BCU (Trọn bộ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Mua sắm, lắp đặt vật liệu và phụ kiện phần điện TBA (Nhà thầu mua sắm, lắp đặt và vận chuyển đến công trình)
Theo quy định tại Chương V
10
Dây dẫn nhôm lõi thép ACSR-240/32
25
m
Theo quy định tại Chương V
11
Cáp lực 24kV: Cu /XLPE/PVC/FR-1x500mm2
198
m
Theo quy định tại Chương V
12
Đầu cáp 1 pha ngoài trời: 24kV-1x500mm2
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Đầu cáp 1 pha trong nhà: 24kV-1x500mm2
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Cáp trung tính 1kV-Cu/XLPE/PVC-Fr-1x400mm2
82
m
Theo quy định tại Chương V
15
Đầu cáp 1 pha ngoài trời: 1kV-1x400mm2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Đầu cáp 1 pha trong nhà: 1kV-1x400mm2
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Cáp lực 35kV: Cu /XLPE/PVC/FR-1x400mm2
123
m
Theo quy định tại Chương V
18
Đầu cáp 1 pha ngoài trời: 35kV-1x400mm2
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Đầu cáp 1 pha trong nhà: 35kV-1x400mm2
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Kẹp T nối dây AC240 với dây AC240
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
21
Kẹp song song giữa dây AC240 với dây AC240
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
22
Chi tiết kẹp cực đấu nối (kẹp cực thiết bị được cấp đồng bộ với thiết bị)
1
C.tr
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn chống cháy cáp lực 22/35kV hiện có
48.86
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Dây tiếp địa Cu/PVC-95mm2
4
m
Theo quy định tại Chương V
25
Đầu cốt đồng M95
4
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Ống HDPE xoắn F85/65
160
m
Theo quy định tại Chương V
27
Ống HDPE xoắn F130/100
40
m
Theo quy định tại Chương V
28
Hệ thống tiếp địa trong trạm
1
HT
Theo quy định tại Chương V
29
- Lưới tiếp đất đồng M70; Dây nối đất TB; Cờ tiếp đất; Bulong + ecu M12
1110.02
kg
Theo quy định tại Chương V
30
Làm đầu cáp kiểm tra loại ≤ 6 ruột
52
Bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Làm đầu cáp kiểm tra loại ≤ 14 ruột
26
Bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Làm đầu cáp kiểm tra loại ≤ 19 ruột
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Cải tạo tủ ĐK xa MBA T1, đấu nối hòa song song 02 MBA (Đã bao gồm dây, rơle, kẹp và các phụ kiện kèm theo)
1
Thiết bị
Theo quy định tại Chương V
34
Nối nâng cao trụ dao cách ly trung tính 72kV hiện trạng (Trọn bộ)
1
TB
Theo quy định tại Chương V
35
Mua sắm, lắp đặt vật liệu truyền dẫn (Nhà thầu mua sắm, lắp đặt và vận chuyển đến công trình)
Theo quy định tại Chương V
36
Dây tiếp địa Cu/PVC-95mm2
4
m
Theo quy định tại Chương V
37
Đầu cốt đồng M95
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
38
Ống HDPE xoắn F85/65
160
m
Theo quy định tại Chương V
39
Ống HDPE xoắn F130/100
40
m
Theo quy định tại Chương V
40
Bulong, đai ốc, vòng đệm M12x40
158
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Đai Inox kèm khóa đai (L=1050mm)
122
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Hệ thống tiếp địa trong trạm
1
HT
Theo quy định tại Chương V
43
Cáp điều khiển và bảo vệ: 2x1,5
500
m
Theo quy định tại Chương V
44
Cáp điều khiển và bảo vệ: 4x2,5
500
m
Theo quy định tại Chương V
45
Cáp điều khiển và bảo vệ: 4x4
500
m
Theo quy định tại Chương V
46
Cáp điều khiển và bảo vệ: 7x1,5
300
m
Theo quy định tại Chương V
47
Cáp điều khiển và bảo vệ: 19x1,5
800
m
Theo quy định tại Chương V
48
Phụ kiện cáp: Chi tiết cố định cáp vào khung tủ, đầu cốt, biển cáp..... Các phụ kiện kèm theo trọn bộ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Dây nhị thứ cải tạo nội bộ tủ: Loại 1x1.5mm2
200
m
Theo quy định tại Chương V
50
Rơ le trung gian kèm đế
5
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "03/XL-Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "03/XL-Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây