Thông báo mời thầu

04.XL

Tìm thấy: 19:16 28/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà học 2 tầng 16 phòng, Nhà đa chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Thanh Dũng
Tên gói thầu
04.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Nhà học 2 tầng 16 phòng, Nhà đa chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Thanh Dũng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Thịnh, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:10 06/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1257/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/05/2026 17:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đức Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 28/05/2026
đến
16:10 06/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:10 06/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
230.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2026 (03/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng và thương mại NP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 1707 Chung cư Green View, Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10, Ngõ 178, Đường Trần Phú, Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
3 Phòng Kinh tế xã Đức Thịnh Tư vấn thẩm định giá Xã Đức Thịnh, Tỉnh Hà Tĩnh
4 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Bình An Phú Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Xóm Trường Long, xã Vạn An, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH Stone Sông Lam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12, ngõ 11C, đường Bình Lãng, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Bình An Phú Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Trường Long, xã Vạn An, tỉnh Nghệ An
7 Công ty TNHH Stone Sông Lam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12, ngõ 11C, đường Bình Lãng, Phường Bắc Hồng Lĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh lốp, dung tích gầu từ ≥ 0.8 m3 Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; kèm giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; ngoài ra cần kèm giấy đăng kiểm, kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
1
2
Máy lu rung tự hành, lực rung lớn nhất ≥ 25 Tấn Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; ngoài ra cần kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
1
3
Máy lu tĩnh bánh thép, tải trọng ≥ 12Tấn Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; ngoài ra cần kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
1
4
Máy ủi - công suất quy đổi ≥ 70 CV Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải tính riêng phần hàng hóa ≥10 Tấn Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; ngoài ra cần kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
2
6
Máy vận thăng: ≥3 Tấn Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; ngoài ra cần kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
1
7
Ô tô tải thùng: ≥ 12 Tấn Tài liệu cần đính kèm E-HSDT: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. - hoặc nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị; hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; ngoài ra cần kèm giấy đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực theo quy định của pháp luật. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là doanh nghiệp thì cần đóng dấu đỏ và chữ ký tươi của người đại diện pháp luật và đóng giáp lai dấu đỏ nối các trang hợp đồng tạo thành văn bản thống nhất; và đính kèm giấy ĐKKD của bên cho thuê. * Nếu: Hợp đồng nguyên tắc mà bên cho thuê thiết bị là cái nhân thì cần có chữ ký tươi của người sở hữu thiết bị; và đính kèm CCCD và số điện thoại của người sở hữu thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công vì kèo thép hộp khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0844
tấn
2
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0844
tấn
3
Gia công xà gồ thép hộp
0.1079
tấn
4
Lắp dựng xà gồ thép thép hộp
0.1079
tấn
5
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dày 0,45mm
0.1769
100m2
6
Ke chống bão
122.7
cái
7
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
8.144
m2
8
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
48.064
m2
9
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
42.256
m2
10
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
7.512
m2
11
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
7.072
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
42.256
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
62.648
m2
14
Hoa sắt hộp cửa sổ sơn tĩnh điện 14x14
1.92
m2
15
CỬA NHÔM AUSTDOOR TOPAL XFEC màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,4mm, phụ kiện kim khí Huy hoàng, kính an toàn 6.38mm. Loại cửa đi 1 cánh mở quay giá bao gồm đã lắp đặt (hoặc dùng chủng loại tương đương)
3.08
m2
16
CỬA NHÔM AUSTDOOR TOPAL XFEC màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,4mm, phụ kiện kim khí Huy hoàng, kính an toàn 6.38mm. Loại cửa sổ 2 cánh mở quay giá bao gồm đã lắp đặt (hoặc dùng chủng loại tương đương)
1.92
m2
17
Tủ điện phòng 4-8 modul
1
cái
18
Lắp đặt ổ cắm đôi
1
cái
19
Lắp đặt công tắc 2 hạt
1
cái
20
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
21
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
22
Lắp đặt đèn sát trần
1
bộ
23
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
20
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
15
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
50
m
27
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 34mm
50
m
28
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
35
m
29
Giếng khoan
1
cái
30
Máy bơm nước
1
cái
31
Bể chứa rác
32
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất III
0.0922
100m3
33
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
1.08
m3
34
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
1.656
m3
35
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
1.656
m3
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M200, đá 1x2, PCB40
0.594
m3
37
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
4.32
m3
38
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - vữa XM M75, PCB40
0.4811
m3
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <=10mm
0.0179
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <=18mm
0.0904
tấn
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0382
100m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
3.0855
m3
43
Trát tường ngoài, vữa XM M75, PCB40
32.23
m2
44
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
18.0684
m2
45
SXLD cửa khung sắt hộp 40x20 mặt bịt tôn
0.375
m2
46
Sân lát gạch, Mương thoát nước
47
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.3865
100m3
48
Bê tông nền, M150, đá 2x4, PCB40
159.1
m3
49
Lót bạt chống mất nước
15.91
100m2
50
Lát gạch terrazzo 40x40x4, vữa XM M75, PCB40
1591
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "04.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "04.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây