Thông báo mời thầu

04/XL: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:30 01/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Hệ thống kênh mương nội đồng Đập cây Khế
Tên gói thầu
04/XL: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Giai đoạn thi công xây dựng dự án: Xây dựng Hệ thống kênh mương nội đồng Đập cây Khế
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước phân bổ tại Nghị quyết số 21/NQ-HĐND ngày 30/12/2025 của HĐND xã phân bổ 2.500 triệu đồng và bố trí ngân sách năm 2027 từ nguồn sự nghiệp kinh tế và nguồn thu từ tiền đất (500 triệu đồng)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thượng Đức, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
16:00 10/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
378/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/06/2026 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 01/06/2026
đến
16:00 10/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 10/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2026 (07/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Đơn vị thẩm định E-HSMT Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty Cổ phần xây dựng Sáng Hồng Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật TDP K130, xã Can Lộc, Tỉnh Hà Tĩnh
6 Công ty TNHH Thiết kế xây dựng Nguyên Bảo Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Xã Đức Thọ - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥0,8m3, còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
2
Tên thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Trọng tải ≥7T còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này Tài liệu cần đệ trình: - Trường hợp thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Trường hợp nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN KÊNH
2
Phát quang mái đê có mật độ cây, cỏ dại, dây leo … ≤ 70% diện tích. Thỉnh thoảng xen lẫn cây cao < 1m, cây con có đường kính < 5cm.
41.4594
công/100 m2
3
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m và vận chuyển đất- Cấp đất I
1.1886
100m3
4
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất II
12.9326
100m3
5
Vận chuyển đất - Cấp đất II
3.8798
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
524.7692
m3
7
Đào xúc và vận chuyển đất - Cấp đất IV
5.2477
100m3
8
San đất bãi thải
10.316
100m3
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
13.8465
100m3
10
Mua đất đắp K90 và vận chuyển về công trình
7.0432
100m3
11
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
147.9
m3
12
Bê tông tường- Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
206.4264
m3
13
Bê tông giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.288
m3
14
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
14.4796
tấn
15
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.7677
tấn
16
Ván khuôn thép tường
37.6125
100m2
17
Ván khuôn gỗ tấm đan
1.1503
100m2
18
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
92.2128
m2
19
Bạt xác rắn
11.897
100m2
20
CỐNG QUA ĐƯỜNG
21
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m- Cấp đất II
1.093
100m3
22
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.3279
100m3
23
Phá dỡ kết cấu bê tông
72.4035
m3
24
Đào xúc và vận chuyển đất - Cấp đất IV
0.724
100m3
25
San đất bãi thải
1.0519
100m3
26
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.093
100m3
27
Mua đất đắp K95 và vận chuyển về công trình
0.5358
100m3
28
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
37.521
m3
29
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
24.816
m3
30
Bê tông mái cống hộp, mái hầm chui dân sinh, M200, đá 1x2, PCB30
10.0665
m3
31
Ván khuôn móng dài
0.8272
100m2
32
Ván khuôn thép tường
1.6544
100m2
33
Ván khuôn thép mái cống hộp, mái hầm chui dân sinh
0.3727
100m2
34
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.312
tấn
35
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
54.7488
m2
36
Bạt xác rắn
1.2013
100m2
37
CỐNG TƯỚI, TIÊU
38
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất II
0.3554
100m3
39
Vận chuyển đất và san đất bãi thải - Cấp đất II
0.1066
100m3
40
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4607
100m3
41
Mua đất đắp K90
0.2941
100m3
42
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.1178
m3
43
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.8824
m3
44
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.414
m3
45
Ván khuôn móng dài
0.0535
100m2
46
Ván khuôn thép tường
0.3305
100m2
47
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.0346
100m2
48
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0373
tấn
49
Gia công thép hình
0.9633
tấn
50
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
3.792
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "04/XL: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "04/XL: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây