Thông báo mời thầu

26.09.HH Cung cấp đầu cáp ngầm

Tìm thấy: 17:28 16/03/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư phục vụ ĐTXD, SCL, SXKD đợt 3 năm 2026
Tên gói thầu
26.09.HH Cung cấp đầu cáp ngầm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư phục vụ ĐTXD, SCL, SXKD đợt 3 năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
SXKD, vay TM/KHCB
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
16/03/2026 17:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC GIA LAI

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 25/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 26/03/2026
Giá trần
1.805.873.850 VND
Bước giá
2.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x25)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
2
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x25)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
3
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
4
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
5
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
6
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
7
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x95)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
8
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x95)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
9
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x120)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
2
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
10
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x120)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
2
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
11
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
33
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
12
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
38
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
13
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
24
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
14
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
26
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
15
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x300)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
16
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x300)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
17
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x500)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
34
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
18
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x500)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
24
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
19
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
42
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
20
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
102
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
21
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x70)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
22
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x70)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
11
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
23
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x150)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
24
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x150)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
25
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Al(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
8
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: nhôm - Vật liệu cách điện: XLPE - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
26
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Al(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
16
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: nhôm - Vật liệu cách điện: XLPE - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
27
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
12
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
28
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
12
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
29
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x70)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
12
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "26.09.HH Cung cấp đầu cáp ngầm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "26.09.HH Cung cấp đầu cáp ngầm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây