Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

09.26.HH Providing underground cable ends

Find: 17:28 16/03/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Plan to select contractors to provide materials for construction investment, quality control, and production and business in the third phase of 2026
Bidding package name
09.26.HH Providing underground cable ends
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractors to provide materials for construction investment, quality control, and production and business in the third phase of 2026
Spending category
Other
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Production and business, commercial/KHCB loans
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
AI-classified business sector
Approval date
16/03/2026 17:26
Approval Authority
CÔNG TY ĐIỆN LỰC GIA LAI

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 25/03/2026
Price quotation end time
09:00 26/03/2026
Ceiling price
1.805.873.850 VND
Price step
2.000.000 VND
Validity of bid documents
90 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x25)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
2
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x25)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
3
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
4
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
5
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
6
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x50)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
7
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x95)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
8
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x95)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
9
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x120)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
2
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
10
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x120)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
2
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
11
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
33
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
12
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
38
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
13
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
24
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
14
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
26
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
15
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x300)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
16
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x300)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
3
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
17
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x500)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
34
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
18
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x500)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
24
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
19
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
42
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
20
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
102
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
21
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x70)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
22
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x70)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
11
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
23
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(3x150)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
24
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(3x150)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
1
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: Đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
25
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Al(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
8
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: nhôm - Vật liệu cách điện: XLPE - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
26
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Al(3x240)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
16
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm ba pha - Vật liệu làm lõi cáp: nhôm - Vật liệu cách điện: XLPE - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
27
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
12
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
28
Đầu cáp ngầm trong nhà 24kV- Cu(1x185)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
12
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng trong nhà - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 20mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 02 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)
29
Đầu cáp ngầm ngoài trời 24kV- Cu(1x70)mm2
Nhà thầu nêu rõ
3M
Nhà thầu nêu rõ
2025 trở về sau
12
Bộ
Thông số kỹ thuật chính: - Loại: Co nguội, sử dụng ngoài trời - Chủng loại cáp: Cáp ngầm đơn pha - Vật liệu làm lõi cáp: đồng - Vật liệu cách điện: XLPE - Màn chắn kim loại: băng đồng - Khoảng cách rò tối thiểu: 25mm/kV - Đầu cosse loại ép, số lỗ bắt bulong: 01 - Các yêu cầu khác theo tiêu chuẩn kỹ thuật của hãng (phù hợp với cáp ngầm nêu tại danh mục hàng hóa)
Kho vật tư Công ty Điện lực Gia Lai (Kho cơ sở 1 – Địa chỉ: Phù Cát, tỉnh Gia Lai; Kho cơ sở 2 – Địa chỉ: 58 Trường Sơn, phường Thống Nhất, Gia Lai)

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "09.26.HH Providing underground cable ends". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "09.26.HH Providing underground cable ends" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 14

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second