Thông báo mời thầu

C81.XL02-2026: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 15:25 22/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới các TBA trên địa bàn huyện Thường Tín tại các xã Duyên Thái, Hồng Vân, Ninh Sở, Tự Nhiên, Vân Tảo (theo địa dư hành chính cũ) năm 2026
Tên gói thầu
C81.XL02-2026: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án “Xây dựng mới các TBA trên địa bàn huyện Thường Tín tại các xã Duyên Thái, Hồng Vân, Ninh Sở, Tự Nhiên, Vân Tảo (theo địa dư hành chính cũ) năm 2026”
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tín dụng thương mại và khấu hao cơ bản
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Hồng Vân, Thành phố Hà Nội
- Xã Chương Dương, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4075/QĐ-PCTHUONGTIN
Ngày phê duyệt
22/05/2026 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THƯỜNG TÍN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 22/05/2026
đến
10:00 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty dịch vụ điện lực Hà Nội Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 100 đường Trần Phú, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu > 10 tấn
2
2
Ô tô trọng tải 2.5 -12 tấn chở đất thải và vật liệu
2
3
Máy trộn bê tông đến 250 lít
2
4
Máy bơm nư­ớc
2
5
Máy đầm bê tông các loại
2
6
Máy hàn điện
2
7
Máy phát điện >10kVA
2
8
Tời kéo
2
9
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt
2
10
Thiết bị, dụng cụ lắp dựng cột
2
11
Máy xúc
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp vặn xoắn hạ áp 4x120mm2
637
Mét
Theo quy định tại Chương V
2
Hộp phân dây
12
Hộp
Theo quy định tại Chương V
3
THÁO LẮP LẠI
Theo quy định tại Chương V
4
ĐƯỜNG DÂY TRUNG THẾ
Theo quy định tại Chương V
5
Thang trèo
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
ĐƯỜNG TRỤC HẠ THẾ
Theo quy định tại Chương V
7
Cáp vặn xoắn hạ áp 4x70mm2
28
Mét
Theo quy định tại Chương V
8
Cáp vặn xoắn hạ áp 4x120mm2
924
Mét
Theo quy định tại Chương V
9
Xà nánh cáp vặn xoắn cột đơn
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Xà nánh cáp vặn xoắn cột kép
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Phần công tơ
Theo quy định tại Chương V
12
Hộp phân dây
5
Hộp
Theo quy định tại Chương V
13
Hộp công tơ-1x1 pha (H1)
14
Hộp
Theo quy định tại Chương V
14
Hộp công tơ-2x1 pha (H2)
9
Hộp
Theo quy định tại Chương V
15
Hộp công tơ-4x1 pha (H4)
66
Hộp
Theo quy định tại Chương V
16
Hộp công tơ-1x3 pha (H3F)
57
Hộp
Theo quy định tại Chương V
17
Cáp vặn xoắn hạ áp 4x70mm2
60
Mét
Theo quy định tại Chương V
18
Cáp hạ áp-Cu-2x10mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
40
Mét
Theo quy định tại Chương V
19
Cáp hạ áp-Cu-2x16mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
20
Mét
Theo quy định tại Chương V
20
Cáp hạ áp-Cu-2x25mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
138
Mét
Theo quy định tại Chương V
21
Cáp hạ áp-Cu-4x25mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
24
Mét
Theo quy định tại Chương V
22
HOÀN TRẢ MẶT BẰNG
Theo quy định tại Chương V
23
CÁP NGẦM TRUNG THẾ
Theo quy định tại Chương V
24
Hoàn trả 1m2 mặt hè gạch Block màu (tận dụng 70% gạch)
126.72
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Hoàn trả 1m2 mặt hè gạch Terazzo
114
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Hoàn trả 1m2 mặt đường BTXM cũ dày 20cm
208
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường < 10,5m)
9.2
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường < 10,5m) có BTXM lớp dưới
240
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Hoàn trả 1md bó vỉa vát BTXM 18x33x100cm, đan rãnh 30x50x6cm
95
mét
Theo quy định tại Chương V
30
CÁP NGẦM HẠ THẾ
Theo quy định tại Chương V
31
Hoàn trả 1m2 mặt đường BTXM cũ dày 20cm
14.3
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Hoàn trả 1m2 mặt đường bê tông asphalt ( bề rộng mặt đường < 10,5m)
8.8
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Ghíp thép-50-35(35-50/35-50) - 2 bu lông thép M8
12
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Dây buộc định hình đầu sứ loại đơn Composite phủ bán dẫn dùng cho dây bọc ACSR 70 mm2
9
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Dây ACSR bọc cách điện 22kV-70/11mm2
1076
mét
Theo quy định tại Chương V
36
Dây buộc định hình đầu sứ loại đôi Composite phủ bán dẫn dùng cho dây bọc ACSR 70 mm2
12
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Ống nhựa xoắn HDPE ĐK 32/25
36
mét
Theo quy định tại Chương V
38
Tấm inox chống chuột (inox dày 0,8mm KT 1500x600, kèm 4 bộ đai thép + khoá đai)
7
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Đai thép
82
mét
Theo quy định tại Chương V
40
Khóa đai
41
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Móng cột bê tông ly tâm đơn MĐ-14.BT(190)
1
móng
Theo quy định tại Chương V
42
Móng cột bê tông ly tâm đơn MĐ-20.BT(190)
4
móng
Theo quy định tại Chương V
43
Móng cột bê tông ly tâm đơn MĐ-20.BT(230)
2
móng
Theo quy định tại Chương V
44
Bệ giữ cáp chân cột
9
bệ
Theo quy định tại Chương V
45
CÁP NGẦM TRUNG THẾ
Theo quy định tại Chương V
46
FCO 22kV-200A-10kAms-Cách điện polymer
18
Bộ/1 pha
Theo quy định tại Chương V
47
Dây chì FCO 22kV-15A-Loại K
15
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Dây chì FCO 22kV-20A-Loại K
3
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Hộp đầu cáp 22kV 3x50mm2-Ngoài trời-Co ngót lạnh kiểu co-rút-Kèm đầu cốt đồng
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Ống nhựa xoắn HDPE ĐK 130/100
1864
mét
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "C81.XL02-2026: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "C81.XL02-2026: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây