Thông báo mời thầu

Cải tạo nâng cấp nhà C2

Tìm thấy: 16:29 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp khu tổ hợp hội trường, hội thảo C2
Tên gói thầu
Cải tạo nâng cấp nhà C2
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện dự án (lần 2) thuộc dự án Cải tạo nâng cấp khu tổ hợp hội trường, hội thảo C2
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Đại học Bách khoa Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4952/QĐ-ĐHBK
Ngày phê duyệt
29/04/2026 16:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Bách khoa Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:02 29/04/2026
đến
09:00 11/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
900.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2026 (08/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế TSK Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 141, ngõ 85 Hạ Đình, Phường Khương Đình, TP Hà Nội
2 Công ty Cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Trường Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 7, Thôn Yên Xá, Phường Thanh Liệt, TP Hà Nội
3 Công ty TNHH CCI Tư vấn lập E-HSMT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, phường Định Công, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 74 Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội
5 Công ty TNHH CCI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, phường Định Công, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 74 Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi Còn sử dụng tốt; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc tài liệu khác. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực ( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1
2
Máy cắt gạch đá Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
3
Máy cắt uốn cốt thép Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
4
Máy đầm bê tông-Đầm dùi Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
5
Máy đầm bê tông-Đầm bàn Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
6
Máy hàn nhiệt Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
7
Máy hàn điện Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
8
Máy khoan bê tông Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
9
Máy mài Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250l Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
11
Máy trộn vữa ≥ 150l Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
12
Ô tô tự đổ ≥7T Còn sử dụng tốt; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc tài liệu khác. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực ( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.325
tấn
2
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.16
100m2
3
Đổ bê tông bằng thủ công, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.287
m3
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.244
tấn
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.548
tấn
6
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp. Ván khuôn cột chữ nhật
0.433
100m2
7
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
7.286
m3
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.059
100m2
9
Đổ bê tông bằng thủ công, bê tông móng, đá 1x2, mác 150, PCB30
2.043
m3
10
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
6.682
m3
11
Đổ bê tông bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
2.918
m3
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.195
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.259
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.071
tấn
15
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
37.798
m3
16
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
3.376
m3
17
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.276
100m3
18
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
9.206
m3
19
Trát tường ngoài nhà bù vênh lớp 1, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
624.364
m2
20
Trát tường ngoài nhà, chiều dày trát 1,5cm, lớp 2 vữa XM mác 75, PCB30
624.364
m2
21
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
309.258
m2
22
Trát tường trong bù vênh lớp 1,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
1773.343
m2
23
Trát tường trong lớp 2, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
1773.343
m2
24
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
433.702
m2
25
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, lớp 2 vữa XM mác 75, PCB30
433.702
m2
26
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
113.729
m3
27
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
2813.927
m2
28
Lát nền, sàn, gạch Porcelain 1000x1000, vữa XM mác 75, PCB30
1885.638
m2
29
Lát nền, sàn, gạch Porcelain 400x400, vữa XM mác 75, PCB30
934.876
m2
30
Lát nền, sàn bằng đá granite dày 18mm, mặt bản rộng 500, vữa XM mác 75, PCB30
33.45
m2
31
Chống thấm sàn và tường nhà vệ sinh 3 lớp
64.597
m2
32
Lát nền, sàn, gạch chống trơn Porcelain 300x300, vữa XM mác 75, PCB30
27.963
m2
33
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch Ceramic 300x600, vữa XM mác 75, PCB30
76.32
m2
34
Lát đá granit bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
33.587
m2
35
Lát đá granite mặt bờ bo chân lan
132.8
m2
36
Láng granitô cầu thang - Bề mặt bậc cầu thang sứt vỡ tạm tính 25%
11.934
m2
37
Vệ sinh đánh bóng lại mặt bậc cầu thang granito cũ
47.735
m2
38
Lắp đặt giá treo bàn đá lavabo khu vệ sinh
5
bộ
39
Ốp đá granit tự nhiên dày 18mm lavabor
5.7
m2
40
Vận chuyển vật liệu lên cao cát các loại
140
m3
41
Vận chuyển vật liệu lên cao - xi măng các loại
35
tấn
42
SÂN KHẤU HỘI TRƯỜNG TẦNG 2
43
Gia công khung thép hộp mạ kẽm 50x50x1,4mm
1.227
tấn
44
Lắp dựng khung thép thép
1.227
tấn
45
Lớp cemboard tăng cứng, tấm cemboard dày 20mm
95.241
m2
46
Lớp cao su non dày 10mm
95.241
m2
47
Cung cấp lắp đặt mặt sàn gỗ công nghiệp chống ẩm, dày 12mm
95.241
m2
48
Cung cấp nẹp gỗ chân tường (cùng màu sàn gỗ)
22
m
49
Cung cấp nẹp mũi bậc
27.9
m
50
Cung cấp nẹp kết thúc
18.4
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cải tạo nâng cấp nhà C2". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cải tạo nâng cấp nhà C2" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây