Thông báo mời thầu

Cải tạo, sửa chữa

Tìm thấy: 15:14 27/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Ký túc xá C3 - Trường Đại học Quy Nhơn
Tên gói thầu
Cải tạo, sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Ký túc xá C3 - Trường Đại học Quy Nhơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500176633_2504271501
Ngày phê duyệt
27/04/2025 15:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Quy Nhơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:11 27/04/2025
đến
07:00 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (04/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn Thiết kế - Xây dựng Bình Phú Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 74 đường Phạm Hùng, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng Trường Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 166 đường Diên Hồng, Phường Ngô Mây, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
3 Công ty TNHH tư vấn và thẩm định giá CITYLAND Tư vấn thẩm định giá 68 Nguyễn Huệ - phường Bến Nghé - quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ÁNH GIA Tư vấn lập E-HSMT Số 119 đường Nguyễn Thái Học - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng A.E.G Tư vấn thẩm định E-HSMT 59 Bế Văn Đàn, phường Ghềnh Ráng,thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ÁNH GIA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 119 đường Nguyễn Thái Học - Phường Ngô Mây - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
7 Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng A.E.G Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 59 Bế Văn Đàn, phường Ghềnh Ráng,thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
2
Máy cắt bê tông ≥ 1,5 kW
2
3
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
4
4
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5 kW
2
5
Máy đầm bàn ≥ 1 kW
2
6
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
2
7
Búa căn khí nén ≥ 3m3/ph
1
8
Máy đào ≥ 1m3
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 10T
2
10
Máy vận thăng lồng ≥ 2T
1
11
Tời nâng ≥ 0,8T
2
12
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
4
13
Máy phát điện ≥ 5 kW
1
14
Máy bơm nước ≥ 2 kW
1
15
Máy mài ≥ 2,7 kW
2
16
Máy khoan bê tông ≥ 0,62 kW
2
17
Máy khoan bê tông ≥ 1,5 kW
2
18
Máy hàn điện ≥ 23 kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công xà gồ thép
0.894
tấn
2
Lắp dựng xà gồ thép
0.894
tấn
3
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.847
m2
4
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ - Tôn sóng vuông mạ màu đỏ dày 0,5mm
7.4403
100m2
5
Móc ti neo thép mạ kẽm fi8mm, L=450mm, đầu ren, bulong có mũ chụp
3300
bộ
6
Ke chống bão mái tôn
4465
cái
7
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ - Ốp tôn phẳng mạ kẽm 0,5mm
0.2795
100m2
8
Ốp tấm inox 304 phẳng dày 0,5mm
0.0446
100m2
9
Xử lý chống thấm khe lún bằng các loại sika chuyên dụng (chi tiết theo thiết kế - CT2)
10.875
m
10
Xử lý chống thấm khe lún bằng các loại sika chuyên dụng (chi tiết theo thiết kế - CT1)
8.91
m
11
CẢI TẠO, SỬA CHỮA, CHỐNG THẤM SÊ NÔ, Ô VĂNG, SÀN MÁI
12
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng gạch lá nem
195.7995
m2
13
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái SM2
195.7995
m2
14
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên sàn mái SM1, toàn bộ sê nô các tầng- Bóc lớp vữa láng xi măng hiện trạng, vệ sinh sạch bụi
329.4781
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
329.4781
m2
16
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
525.2776
m2
17
Diện tích ốp gạch trang trí ngoài nhà
214.8958
m2
18
Diện tích dán ngói vảy trang trí ngoài nhà
4.725
m2
19
Tháo dỡ gạch ốp tường bị bong bộp, nứt vỡ
232.9129
m2
20
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
214.8958
m2
21
Cạo bỏ rêu mốc, vệ sinh sạch bè mặt gạch ốp
176.1692
m2
22
Ốp tường trụ, cột - gạch màu đỏ KT 220x60mm (tương đồng với gạch hiện trạng), vữa XM M100, PCB40
42.9792
m2
23
Ốp tường trụ, cột - gạch màu đỏ KT 220x60mm, vữa XM M100, PCB40
171.9167
m2
24
Dán ngói vảy trang trí mái sảnh (tương đồng với ngói hiện trạng), vữa XM M75, PCB40
0.4725
m2
25
Sơn phủ màu đồng bộ diện tích ốp gạch, dán ngói trang trí ngoài nhà
219.6208
m2
26
CẢI TẠO, SỬA CHỮA BỂ NƯỚC MÁI
27
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤15cm
18.2
m
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
84.446
m2
29
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái - lớp láng bể nước
40.1641
m2
30
Quét dung dịch sika vào tiết diện cắt sàn bê tông
2.366
m2
31
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
24.2008
m2
32
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
102.7753
m2
33
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40 (vữa trộn phụ gia chống thấm theo thiết kế)
24.2008
m2
34
SỬA CHỮA TƯỜNG, CỘT, DẦM, TRẦN
35
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤50kg
11
cấu kiện
36
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
8.1625
m3
37
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
25.1526
m3
38
Đục, xử lý vết nứt trên tường, cột, dầm, trần, lam...bị lộ thép rỉ sét (Theo thiết kế)
150
m
39
Tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0304
tấn
40
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0576
100m2
41
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.304
m3
42
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
25
cấu kiện
43
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
17.6427
m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 5x9x20cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
10.4334
m3
45
Ốp gạch hoa gió màu trắng KT 190x190x65mm vào khung SL1
21.96
m2
46
Diện tích trát hiện trạng tường ngoài nhà trục D từ cos 0.00m đến cos +18.0m
785.839
m2
47
Diện tích trát hiện trạng tường ngoài nhà trục 1,16 từ cos 0.00m đến cos +18.0m
324.42
m2
48
Diện tích trát hiện trạng tường ngoài nhà phần còn lại (mặt trước)
1111.8084
m2
49
Diện tích trát hiện trạng dạ trần + thành mặt ngoài sê nô tầng 2, giằng lan can hành lang tầng 1->5
279.3359
m2
50
Diện tích trát hiện trạng dầm, trần, dạ trần sê nô, thành sê nô, cột, lam, ô văng ngoài nhà
1507.4386
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Quy Nhơn như sau:

  • Có quan hệ với 266 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,98 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,92%, Xây lắp 12,61%, Tư vấn 7,66%, Phi tư vấn 10,81%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 279.213.354.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 267.499.088.916 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cải tạo, sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cải tạo, sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây