Thông báo mời thầu

Chăm sóc cây xanh, thảm cỏ

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:45 01/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Chăm sóc cây xanh khu TTHC huyện Bù Đốp năm 2024
Tên gói thầu
Chăm sóc cây xanh, thảm cỏ
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp Kinh tế năm 2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bù Đốp, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 11/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-DDT
Ngày phê duyệt
29/03/2024 14:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đội Công trình Đô thị huyện Bù Đốp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 01/04/2024
đến
11:00 11/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 11/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/04/2024 (09/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây lắp Đất Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể Khu phố Phú Cường, phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Kỹ thuật Công Nghệ Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Thanh Bình, p. Tân Bình, Tp. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng thương mại 379. Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Thanh Bình, p. Tân Bình, Tp. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Kỹ thuật Công Nghệ Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Thanh Bình, p. Tân Bình, Tp. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng thương mại 379 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Thanh Bình, p. Tân Bình, Tp. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 18:39 10/04/2024 16:30 10/04/2024 11:00 11/04/2024 16:30 10/04/2024 11:00 11/04/2024 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
CÔNG VIÊN - ĐÀI TƯỞNG NIỆM
Theo quy định tại Chương V
2
Duy trì cây bóng mát loại 1, dùng cây chống D60, H = 3 -3,5m
40
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
3
Duy trì cây bóng mát loại 2
382
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
4
Quét vôi gốc cây, cây loại 1
40
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
5
Quét vôi gốc cây, cây loại 2
382
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
6
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.68
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
7
Tưới nước giếng khoan cây ra hoa, tạo hình bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần /năm )
163.2
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
8
Duy trì cây cảnh trồng chậu
0.02
100chậu/năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
9
Tưới nước giếng khoan cây ra hoa, tạo hình bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần /năm )
4.8
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
10
Duy trì bồn cảnh lá mầu có hàng rào (Bông giấy)
1.63
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
11
Duy trì bồn cảnh lá mầu có hàng rào (Chuối hoa)
0.36
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
12
Duy trì bồn cảnh lá mầu có hàng rào (Thạch thảo)
2.4
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
13
Duy trì cây hàng rào, đường viền cao <1m (Viền Ắc ó)
6.62
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
14
Trồng dặm cây hàng rào, đường viền (Viền Ắc ó 11%)
72.82
m2 trồng dặm/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
15
Tưới nước giếng khoan bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần /năm)
2642.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
16
Phun thuốc trừ sâu bồn hoa (3 lần /năm)
33.03
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
17
Bón phân và xử lý đất bồn hoa (3 lần /năm)
33.03
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
18
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần/1năm)
13228.8
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
19
Phát thảm cỏ thuần chủng bằng máy (6 lần/1 năm)
330.72
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
20
Xén lề cỏ lá tre (3 lần /năm)
63
100m/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
21
Xén lề cỏ nhung (3 lần /năm)
102.36
100m/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
22
Làm cỏ tạp (6 lần/1 năm)
330.72
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
23
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ (3 lần/1 năm)
165.36
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
24
Bón phân thảm cỏ (3 lần/1 năm)
165.36
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
25
Trồng dặm cỏ lá tre (Cỏ lá gừng 15%)
315
m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
26
Trồng dặm cỏ nhung (Cỏ long heo 15%)
511.8
m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
27
Quét rác trong công viên thảm cỏ
496.08
1000m2
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
28
TƯỢNG ĐÀI CHIẾN THẮNG
Theo quy định tại Chương V
29
Duy trì cây bóng mát loại 1
2
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
30
Duy trì cây bóng mát loại 2
5
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
31
Duy trì cây bóng mát loại 3
1
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
32
Quét vôi gốc cây, cây loại 1
2
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
33
Quét vôi gốc cây, cây loại 2
5
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
34
Quét vôi gốc cây, cây loại 3
1
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
35
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.88
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
36
Tưới nước giếng khoan cây ra hoa, tạo hình bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần /năm)
211.2
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
37
Duy trì cây cảnh trồng chậu
0.08
100chậu/năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
38
Tưới nước giếng khoan cây cảnh trồng chậu bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần /năm)
19.2
100chậu/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
39
Duy trì bồn cảnh lá mầu có hàng rào (Thạch thảo )
0.36
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
40
Duy trì cây hàng rào, đường viền cao <1m (Viền Ắc ó)
0.93
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
41
Trồng dặm cây hàng rào, đường viền (Viền Ắc ó 11%)
10.23
m2 trồng dặm/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
42
Tưới nước giếng khoan bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần/1 năm)
309.6
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
43
Phun thuốc trừ sâu bồn hoa (3 lần /năm)
3.87
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
44
Bón phân và xử lý đất bồn hoa (3 lần /năm)
3.87
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
45
Trồng dặm cây hàng rào, đường viền (Viền Ắc ó 11%)
10.23
m2 trồng dặm/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
46
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm chạy điện 1,5kW (240 lần/1 năm)
2136
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
47
Phát thảm cỏ thuần chủng bằng máy (6 lần/ 1 năm)
53.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
48
Xén lề cỏ nhung (3 lần /năm)
26.7
100m/lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
49
Làm cỏ tạp ( lần/ 1 năm)
53.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365
50
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ (3 lần /năm0
26.7
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước
365

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ như sau:

  • Có quan hệ với 79 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,07%, Xây lắp 46,43%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 282.683.740.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 269.873.530.481 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chăm sóc cây xanh, thảm cỏ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chăm sóc cây xanh, thảm cỏ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 128

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây