Thông báo mời thầu

Chi phí bảo vệ

Tìm thấy: 16:53 21/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Bảo vệ các cơ sở nhà, đất dôi dư do Trung tâm Phát triển quỹ đất Khu vực Vĩnh Phúc quản lý
Tên gói thầu
Chi phí bảo vệ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bảo vệ các cơ sở nhà, đất dôi dư do Trung tâm Phát triển quỹ đất Khu vực Vĩnh Phúc quản lý
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi thường xuyên NSNN năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ
- Phường Vĩnh Yên, Tỉnh Phú Thọ
- Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Bình Xuyên, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Vĩnh Tường, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Hội Thịnh, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Vĩnh Hưng, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Yên Lạc, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Lập Thạch, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Tam Dương, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Tam Đảo, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
49/QĐ-TTPTQĐKVVP
Ngày phê duyệt
21/04/2026 16:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất khu vực Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:47 21/04/2026
đến
09:00 04/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2026 (18/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật Tư vấn lập E-HSMT Số 597, đường Nguyễn Tất Thành - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 22 Trần Đại Nghĩa - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
3 Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ chuyển giao kỹ thuật Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 597, đường Nguyễn Tất Thành - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22 Trần Đại Nghĩa - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đảng ủy UBND tỉnh
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
2
Sở Khoa học và Công nghệ
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
3
Đất trụ sở làm việc Sở Công thương
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
4
Trụ sở của Sở Tài nguyên và Môi trường
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Hai Bà Trưng, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
5
Cục thi hành án dân sự tỉnh
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
6
Trụ sở làm việc của Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Hai Bà Trưng, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
7
Chi cục Tiêu chuẩn đo lường chất lượng
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Trường Chinh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
8
Trung tâm Phát triển quỹ đất khu vực Vĩnh Phúc
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Đào Duy Anh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
9
Nhà cục Thuế tỉnh
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
10
Chi cục thi hành án dân sự Thành phố Vĩnh Yên
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lý Hải, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
11
Bệnh viện Sản nhi (Trụ sở Trung tâm Phòng chống các bệnh xã hội)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
12
Bệnh viện Sản nhi (Trụ sở Trung tâm Chăm sóc sức khỏe sinh sản)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
13
Bệnh viện Sản nhi (Trụ sở Trung tâm Giống cây trồng)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
14
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
15
Chi cục Phát triển nông thôn
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
16
Trụ sở Đảng ủy các cơ quan Đảng tỉnh
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Ngô Gia Tự, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
17
Trụ sở Ban Giải phóng mặt bằng
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lạc Long Quân, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
18
Nhà làm việc Chi cục Nông Nghiệp và PTNT
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Đồng Tum, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
19
Trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
20
Chi Cục Dân Số Kế Hoạch Hóa Gia Đình
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
355 Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
21
Trung tâm kiểm soát Bệnh tật (Cơ sở 2)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Tuệ Tĩnh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
22
Sở Ngoại vụ
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Trần Phú (QL2B), Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
23
Trung tâm Khuyến nông
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
24
Trụ sở Trung tâm phát triển Công Thương
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
25
Trung tâm Kiểm định, Giám sát công trình NN và PTNT
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Đặng Trần Côn, Phường Vĩnh Phúc
270 ngày
26
Trụ sở làm việc Trung tâm TGPL số 02
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Yên
270 ngày
27
Trụ sở làm việc trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 02
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Yên
270 ngày
28
Chi cục Thủy sản
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Trần Đại Nghĩa, Phường Vĩnh Yên
270 ngày
29
Tòa án nhân dân tỉnh
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Hùng Vương (QL2C), Phường Vĩnh Yên
270 ngày
30
Đội Bảo tồn khu hệ cá thiên nhiên
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lam Sơn, Phường Vĩnh Yên
270 ngày
31
Trung tâm Công tác xã hội tỉnh (Cơ sở 2)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Yên
270 ngày
32
Trường PT Dân tộc nội trú THCS&THPT Phúc Yên (Trường THPT Kim Ngọc)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Phường Phúc Yên
270 ngày
33
Tòa án nhân dân thành phố Phúc Yên
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Phường Phúc Yên
270 ngày
34
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Phúc Yên
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Phường Phúc Yên
270 ngày
35
Hạt quản lý đường bộ (GT128) QL2
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Hai Bà Trưng (QL2A), Phường Phúc Yên
270 ngày
36
Xưởng in của Học Viện Tài Chính - Bộ Tài Chính
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Chùa Cấm, Phường Phúc Yên
270 ngày
37
Bảo hiểm xã hội huyện Bình Xuyên
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
DT305, Xã Bình Xuyên
270 ngày
38
Trạm Kiểm dịch động vật Kếu
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
QL2A, Xã Bình Nguyên
270 ngày
39
Trụ sở Trung tâm Dịch vụ Nông nghiệp huyện Bình Xuyên (Trạm trồng trọt và BVTV)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
QL2A, Xã Bình Nguyên
270 ngày
40
Trụ sở Trung tâm Dịch vụ Nông nghiệp huyện Bình Xuyên (Trạm chăn nuôi và thú y)
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
QL2A, Xã Bình Nguyên
270 ngày
41
Trụ sở làm việc Trạm Chăn nuôi và Thú y huyện Vĩnh Tường
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Nguyễn Thái Học (DT304), Xã Vĩnh Tường
270 ngày
42
Trụ sở Phòng Nông nghiệp và PTNT huyện Vĩnh Tường
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lê Xoay, Xã Vĩnh Tường
270 ngày
43
Trạm Trồng trọt và BVTV huyện Vĩnh Tường
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Nguyễn Thái Học (DT304), Xã Vĩnh Tường
270 ngày
44
Bảo hiểm xã hội huyện Vĩnh Tường
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Lê Xoay (DT304), Xã Vĩnh Tường
270 ngày
45
Nhà Trạm cân
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Hưng
270 ngày
46
Trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Hưng
270 ngày
47
Bến xe Buýt trung tâm Vĩnh Phúc
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
QL2, Xã Hội Thịnh
270 ngày
48
Xí nghiệp thủy lợi Yên Lạc
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
ĐT305, Xã Yên Lạc
270 ngày
49
Phòng khám Đa khoa khu vực Triệu Đề
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
Đường Phố Sỏi - Cao Phong, Xã Lập Thạch
270 ngày
50
Trạm Chăn nuôi và Thú y huyện Lập Thạch
1
Trụ sở
Theo quy định tại Chương V
DT307, Xã Lập Thạch
270 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí bảo vệ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí bảo vệ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây