Thông báo mời thầu

Chi phí mua giống Cam Vinh ghép

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:38 30/11/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hỗ trợ giống Cam vinh ghép và phân bón để nhân dân xã Ch’ơm phát triển sản xuất từ nguồn kinh phí sự nghiệp Chương trình 30a năm 2020
Gói thầu
Chi phí mua giống Cam Vinh ghép
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Hỗ trợ giống Cam vinh ghép và phân bón để nhân dân xã Ch’ơm phát triển sản xuất từ nguồn kinh phí sự nghiệp Chương trình 30a năm 2020
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp Chương trình 30a năm 2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:00 07/12/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:37 30/11/2020
đến
18:00 07/12/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
18:00 07/12/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 UBND xã Ch’ơm Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
2 UBND xã Ch’ơm Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
3 UBND xã Ch’ơm Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ủy ban nhân dân xã Ch’ơm
E-CDNT 1.2 Chi phí mua giống Cam Vinh ghép
Hỗ trợ giống Cam vinh ghép và phân bón để nhân dân xã Ch’ơm phát triển sản xuất từ nguồn kinh phí sự nghiệp Chương trình 30a năm 2020
30 Ngày
E-CDNT 3 Kinh phí sự nghiệp Chương trình 30a năm 2020
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: UBND xã Ch’ơm Địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0344876783
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: UBND xã Ch’ơm Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: UBND xã Ch’ơm Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: UBND xã Ch’ơm


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Ch’ơm , địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
- Chủ đầu tư: UBND xã Ch’ơm Địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0344876783


E-CDNT 10.1(g)
- Giấy phép đăng ký kinh doanh của nhà thầu. - Báo cáo tài chính từ năm 2017 đến năm 2019 có xác nhận của cơ quan quản lý thuế. - Các hợp đồng tương tự về việc cung cấp và tư vấn kỹ thuật giống cây Cam Vinh (2 năm tuổi) cho chủ đầu tư là các Phòng NN&PTNT huyện, UBND các xã trên địa bàn huyện Tây Giang hoặc các địa phương có vùng sinh thái tương đồng. - Thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ bằng cấp, chứng nhận, kinh nghiệm của nhân sự chủ chốt. - Quyết định về việc công nhận vườn cây đầu dòng, giấy chứng nhận vườn cây đầu dòng (do nhà thầu là chủ sở hữu), bản công bố tiêu chuẩn cơ sở giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ), biên bản về việc kiểm tra, giám sát, đánh giá vườn ươm giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ), giấy chứng nhận nguồn gốc lô giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) được phép đưa vào sản xuất ( do Sở Nông Nghiệp và Phát Triển Nông Thôn cấp tỉnh chứng nhận) theo quy định của Luật Trồng Trọt số 31/2018/QH14, ngày 19/11/2018. - Bản Cam Kết luôn sẵn sàng để chủ đầu tư có thể xuống vườn giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) của nhà thầu để trực tiếp kiểm tra thông số kỹ thuật và các tiêu chuẩn của giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) khi có yêu cầu trước khi cung cấp giống cây cho dự án.
E-CDNT 10.2(c)
- Quyết định về việc công nhận vườn cây đầu dòng, giấy chứng nhận vườn cây đầu dòng (do nhà thầu là chủ sở hữu), bản công bố tiêu chuẩn cơ sở giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ), biên bản về việc kiểm tra, giám sát, đánh giá vườn ươm giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ), giấy chứng nhận nguồn gốc lô giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) được phép đưa vào sản xuất ( do Sở Nông Nghiệp và Phát Triển Nông Thôn cấp tỉnh chứng nhận) theo quy định của Luật Trồng Trọt số 31/2018/QH14, ngày 19/11/2018.
E-CDNT 12.2
Nhà thầu chào giá của hàng hoá tại các xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]
E-CDNT 14.3 Không xác định
E-CDNT 15.2
- Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp Quyết định về việc công nhận vườn cây đầu dòng, giấy chứng nhận vườn cây đầu dòng (do nhà thầu là chủ sở hữu), bản công bố tiêu chuẩn cơ sở giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ), biên bản về việc kiểm tra, giám sát, đánh giá vườn ươm giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ), giấy chứng nhận nguồn gốc lô giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) được phép đưa vào sản xuất ( do Sở Nông Nghiệp và Phát Triển Nông Thôn cấp tỉnh chứng nhận) theo quy định của Luật Trồng Trọt số 31/2018/QH14, ngày 19/11/2018.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND xã Ch’ơm Địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0344876783
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0344876783
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: UBND xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0344876783
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
UBND xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Địa chỉ: Xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0344876783
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) 1.280 cây Giống cây Cam Vinh: Cây ghép 2 năm tuổi, chiều cao vút ngọn 170 cm - 220 cm, đường kính gốc ghép 3cm - 4cm. Bầu đất đã xử lý cuốn lưới ổn định, cây có màu xanh tự nhiên, sinh trưởng và phát triển tốt không mang theo dịch bệnh nguy hiểm.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi ) 1.280 cây Trung tâm xã Ch’ơm, huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực, việc cung cấp hàng hóa sẽ được phân chia theo các đợt thời gian cụ thể của từng đợt cung cấp sẽ theo yêu cầu của bên mời thầu

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chuyên viên điều phối quản lý dự án 1 • Tốt nghiệp Thạc Sĩ khoa học cây trồng trở lên.• Chứng nhận có liên quan: ISO 9001: 2015• Đã tham gia thực hiện với vị trí tương tự, có liên quan đến lĩnh vực của gói thầu: tối thiểu 03 dự án.• Có bản sao bằng cấp, chứng nhận, CMT hoặc CCCD. 5 2
2 Kỹ thuật viên hướng dẫn chăm sóc cây 1 • Tốt nghiệp từ Đại Học trở lên chuyên ngành khoa học cây trồng.• Đã tham gia thực hiện với vị trí tương tự, có liên quan đến lĩnh vực của gói thầu: tối thiểu 02 dự án.• Có bản sao bằng cấp, CMT hoặc CCCD. 9 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Giống cây Cam Vinh ( 2 năm tuổi )
1.280 cây Giống cây Cam Vinh: Cây ghép 2 năm tuổi, chiều cao vút ngọn 170 cm - 220 cm, đường kính gốc ghép 3cm - 4cm. Bầu đất đã xử lý cuốn lưới ổn định, cây có màu xanh tự nhiên, sinh trưởng và phát triển tốt không mang theo dịch bệnh nguy hiểm.

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ch’ơm như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 168.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.260.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí mua giống Cam Vinh ghép". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí mua giống Cam Vinh ghép" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây