Thông báo mời thầu

Chi phí mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:18 15/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy móc, thiết bị, âm thanh và nội thất trang bị trung tâm Hội nghị huyện Tây Giang
Tên gói thầu
Chi phí mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quản lý hành chính (340) năm 2024 và vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tây Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:30 24/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
95/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
14/05/2024 11:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND&UBND huyện Tây Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 15/05/2024
đến
17:30 24/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 24/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
57.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/05/2024 (21/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc xanh Đức Trung Tư vấn lập thiết kế Công ty TNHH kiến trúc xanh Đức Trung
2 Công ty TNHH kiến trúc xanh Đức Trung Tư vấn thẩm định giá Công ty TNHH kiến trúc xanh Đức Trung
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn thẩm định E-HSMT 113 Nguyễn Nhược Pháp, Phường Hoà Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 113 Nguyễn Nhược Pháp, Phường Hoà Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Loa hộp treo trường
8
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
2
Powered Amplifier (1700W at 4Ω Bridged, 700W+700W Stereo at 4Ω)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
3
Bàn trộn kỹ thuật số
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
4
Micro cổ ngỗng phát biểu để bục
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
5
Micro cổ ngỗng không dây cho đại biểu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
6
Bộ micro không dây cầm tay: gồm 1 bộ thu sóng không dây + 2 mic
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
7
Bộ chống phản hồi âm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
8
Giá treo loa
8
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
9
Lắp đặt cáp tín hiệu âm thanh
50
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
10
Lắp đặt dây loa 2x1,5mm
300
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
11
Đầu giắc Canon
10
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
12
Tủ âm thanh 14U, có ngăn Mixer
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
13
Vật tư phụ kiện lắp đăt: Nẹp nhựa, ống luồng cáp, đầu giắc tín hiệu, đầu cos…
1
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
14
Loa âm trần 6W
6
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
15
Âm ly kèm trộn 60W
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
16
Máy chủ tịch để bàn kèm micro
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
17
Máy đại biểu kèm micro
14
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
18
Bộ điều khiển trung tâm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
19
Cáp kéo dài 10m
4
sợi
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
20
Bộ chống phản hồi âm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
21
Tủ âm thanh 10U
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
22
Lắp đặt dây loa 2x1,5mm
50
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
23
Vật tư phụ kiện lắp đăt: ống luồng cáp, cáp điện, cáp mạng, đầu giắc âm thanh, đầu cos
1
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
24
Loa cột treo tường 40W
8
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
25
Âm ly kèm trộn 360W
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
26
Bộ micro không dây cầm tay: gồm 1 bộ thu sóng không dây + 2 mic
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
27
Micro cổ ngỗng phát biểu để bục
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
28
Micro cổ ngỗng không dây cho đại biểu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
29
Bộ chống phản hồi âm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
30
Tủ âm thanh 10U, bao gồm ổ cắm nguồn 6 lỗ
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
31
Lắp đặt cáp tín hiệu âm thanh
50
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
32
Lắp đặt dây loa 2x1,5mm
200
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
33
Tủ điện cấp nguồn cho hệ thống âm thanh, màn hình led
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
34
Vật tư phụ kiện lắp đăt: Nẹp nhựa, ống luồng cáp, đầu giắc âm thanh, đầu cos…
1
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
35
Máy Điều hòa không khí âm trần 48.000BTU
13
Bộ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
36
Điều khiển có dây
13
Bộ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
37
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 9,5mm
159.5
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
38
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn; đoạn ống dài 2m - Đường kính 15,9mm
159.5
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
159.5
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
40
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Loại ống nhựa tròn D25
1444
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
41
Lắp đặt dây điện 2x0,75mm2
260
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
42
Tivi 98 inch
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
43
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
400
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
44
Lắp đặt dây đơn 6mm2
100
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
45
Lắp đặt cáp mạng Cat6 UTP chống nhiễu
100
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
46
Lắp đặt khung giá màn hình bằng thép hộp mạ kẽm
9
Khung
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
47
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, dây cấp nguồn điều khiển từ dàn lạnh đến dàn nóng
638
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
48
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn lạnh
159.5
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
49
Lắp đặt dây đơn 6mm2
1925.4
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30
50
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2, loại dây te cho dàn nóng
481.3
m
Theo quy định tại Chương V
huyện Tây Giang, tỉnh Quảng Nam
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 162

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây