Thông báo mời thầu

Chi phí mua sắm và lắp đặt trang thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:50 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị cần thiết phục vụ năm học 2025-2026 các trường học Mầm non, trường Tiểu học, trường THCS trên địa bàn xã Ninh Thạnh Lợi
Tên gói thầu
Chi phí mua sắm và lắp đặt trang thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị cần thiết phục vụ năm học 2025-2026 các trường học Mầm non, trường Tiểu học, trường THCS trên địa bàn xã Ninh Thạnh Lợi
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn năm 2026 từ nguồn tăng thu, dự toán chi còn lại năm 2025 (theo Quyết định số 1898/QĐ-UBND ngày 26/5/2026 của UBND tỉnh Cà Mau, Thông báo số 427/TB-STC ngày 03/6/2026 của Sở Tài chính tỉnh Cà Mau và Quyết định số 712/QĐ-UBND ngày 06/8/2026 của Ủy ban nhân dân xã Ninh Thạnh Lợi).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ninh Thạnh Lợi, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
322/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 10:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Ninh Thạnh Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 04/09/2026
đến
10:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (11/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Phát Hồng Dân Tư vấn lập thiết kế Ấp Kinh Xáng, Xã Hồng Dân, Tỉnh Cà Mau
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Thẩm định giá TAM WIN Tư vấn thẩm định giá Số 22, Đường B10, Khu Dân cư 91B, Phường Tân An, thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH Xây dựng và Công Nghệ Khánh Huy Tư vấn lập E-HSMT Số 379, ấp Tân Long, Xã Hòa Bình, Tỉnh Cà Mau
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phát Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15, khóm Tân Hưng, Phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau
5 Công ty TNHH Xây dựng và Công Nghệ Khánh Huy Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 379, ấp Tân Long, Xã Hòa Bình, Tỉnh Cà Mau
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phát Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15, khóm Tân Hưng, Phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy vi tính bàn Core i5
59
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
2
Smart Tivi 55 Inch
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
3
Bàn, ghế học sinh cỡ V (01 bàn + 02 ghế)
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
4
Máy Scan A4
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
5
Máy in A4
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
6
Dàn âm thanh
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
7
Bàn, ghế học sinh cỡ IV (01 bàn + 02 ghế)
180
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
8
Bộ bàn ghế mẫu giáo cỡ II (01 bàn + 02 ghế)
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
9
Bàn ghế thư viện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
10
Tủ gỗ đựng hồ sơ
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
11
Bảng từ (Bảng trượt ngang)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
12
Tủ nấu cơm công nghiệp loại 06 khay
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
13
Bếp công nghiệp
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
14
Tủ sấy chén bát công nghiệp (02 cửa)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
15
Kệ bếp inox
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
16
Máy lạnh 2HP
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày
17
Tủ nhôm đựng đồ khô
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Ninh Thạnh Lợi, tỉnh Cà Mau; tại các trường Mầm non, trường Tiểu học và trường THCS trên địa bàn xã.
25 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí mua sắm và lắp đặt trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí mua sắm và lắp đặt trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây