Thông báo mời thầu

Chi phí mua thực phẩm

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:13 10/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thực phẩm ăn bán trú năm học 2024-2025 Trường Tiểu học Phùng Văn Trinh
Tên gói thầu
Chi phí mua thực phẩm
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Sách, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 17/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
192/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
10/12/2024 15:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Phùng Văn Trinh

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:09 10/12/2024
đến
14:00 17/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 17/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2024 (15/02/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH VƯỢNG PHÁT VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 65, Thôn Chùa, Xã Đồng Sơn, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 216, đường Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH VƯỢNG PHÁT VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 65, Thôn Chùa, Xã Đồng Sơn, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 216, đường Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
Số 200/QĐ-TH
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 17/12/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:52 17/12/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Gạo tẻ thơm
10560
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
2
Thịt nạc vai (thăn)
4140
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
3
Chả lợn
912
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
4
Thịt gà CN lườn
1056
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
5
Tôm
420
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
6
Trứng vịt (kg)
1104
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
7
Đậu phụ vàng ( Chiếc)
18000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
8
Tép tươi
120
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
9
Ngao
480
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
10
Lạc trắng
336
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
11
Sả cây
144
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
12
Bí đỏ
960
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
13
Bí xanh
960
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
14
Bắp cải trắng
840
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
15
Giá đỗ xanh
840
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
16
Khoai tây
960
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
17
Cà rốt
120
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
18
Rau đay
360
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
19
Rau mồng tơi
360
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
20
Rau cải ngọt
360
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
21
Rau ngót
360
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
22
Cà chua
384
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
23
Hành lá
48
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
24
Hành khô
36
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
25
Gừng củ ta
18
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
26
Bột chiên xù Thành Phát 1kg
3
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
27
Dầu ăn simply (5l)
72
Can
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
28
Mì chính Ajnomoto (1,8kg)
72
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
29
Hạt nêm Ajingon (2 kg)
72
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
30
Mắm Cát hải loại 1 lít
30
Chai
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
31
Muối hạt (1kg)
60
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
32
Bột canh vifon i(900g)
120
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
33
Đường trắng thượng hạng Lam sơn (1 kg)
30
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
34
Knorr kho tàu 28g (gói)
240
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
35
Nước cốt dừa
18
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
36
Dầu hào
18
Chai
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180
37
Rau mùi tầu
18
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường TH Phùng Văn Trinh
1
180

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí mua thực phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí mua thực phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây