Thông báo mời thầu

Chi phí thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:50 29/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ĐA.03.BP (Lộ 1A Bình Thạnh nối với lộ 5-6-7 ấp Phú Lợi), xã Bình Phú
Tên gói thầu
Chi phí thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng NTM, cơ cấu thực hiện theo Nghị quyết số 01/1022/NQ-HĐND ngày 13/7/2022 của Hội đồng nhân dân tỉnh về nguyên tắc tiêu chí, định mức phân bổ vốn ng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2773/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/07/2024 16:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thành phố Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 29/07/2024
đến
08:00 07/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2024 (05/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm tư vấn và kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 03, Cách mạng Tháng Tám, Phường 3, Thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Thương mại Hoàng Kim. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 156D Đoàn Hoàng Minh, Phường 6, thành phố Bến Tre
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Bộ Quốc phòng Tư vấn lập E-HSMT số 21, Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thành phố Bến Tre Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 7A, Đại lộ Đồng Khởi, P.4, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Bộ Quốc phòng Tư vấn đánh giá E-HSDT số 21, Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thành phố Bến Tre Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 7A, Đại lộ Đồng Khởi, P.4, thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích
1
2
Máy lu
1
3
Máy trộn
1
4
Đầm bàn
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông hố ga, hố thu đá 1x2 M250
57.377
m3
2
Bê tông cửa xả đá 1x2 M250
0.948
m3
3
Ván khuôn đổ bê tông hố ga, cửa xả
5.558
100m2
4
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn nắp hố ga
28
1cấu kiện
5
Lắp đặt nắp hố ga bằng thép
14
1cấu kiện
6
Lắp đặt nắp hố thu bằng thép
20
1 cấu kiện
7
Đắp đất hố ga, hố thu, K≥0,90
0.376
100m3
8
XÂY DỰNG ĐƯỜNG
9
Phát hoang mặt bằng (kể cả đào, đốn gốc cây)
53.906
100m2
10
Lắp dựng cốt thép giằng khung cừ Ø4
0.026
tấn
11
Đóng cừ tràm Ø8-10cm gia cố bằng máy đào, phần ngập đất
113.728
100m
12
Đóng cừ tràm Ø8-10cm gia cố bằng máy đào, phần không ngập đất
28.432
100m
13
Cừ tràm giằng
533.1
m
14
Đào nền đường
1.174
100m3
15
Đắp đất tấn lề, K≥0,90
14.116
100m3
16
Cung cấp đất đắp
1552.775
m3
17
Đắp cát sông nền đường, K≥0,95
4.695
100m3
18
Đắp cát sông lấp ao, K≥0,85
17.378
100m3
19
Lót vải nhựa cách ly để đổ bê tông
65.563
100m2
20
Trải cấp phối đá dăm loại I, Dmax=37,5mm
7.888
100m3
21
Bê tông mặt đường chiều dày ≤25cm, đá 1x2 M250
973.727
m3
22
Ván khuôn đổ bê tông mặt đường
5.262
100m2
23
Cắt khe mặt đường, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
15.402
100m
24
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu Ø6
0.025
tấn
25
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu Ø10
0.093
tấn
26
Bê tông cọc tiêu đúc sẵn đá 1x2 M200
0.891
m3
27
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đổ bê tông cọc tiêu đúc sẵn
0.194
100m2
28
Sơn cọc tiêu 1 nước lót + 1 nước phủ
15.93
1m2
29
Đào đất trồng cọc tiêu
2.88
1m3
30
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2 M150
2.556
m3
31
Lắp đặt cọc tiêu đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
36
1 cấu kiện
32
Đào đất trồng trụ biển báo
1.92
1m3
33
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2 M150
2.304
m3
34
Lắp đặt cột và biển báo tròn
3
bộ
35
Lắp đặt cột và biển báo tam giác đơn
18
bộ
36
Lắp đặt cột và biển báo tam giác đôi
3
bộ
37
Gia công trụ đỡ thép hình mạ kẽm tường phòng vệ
0.339
tấn
38
Gia công tường phòng hộ bằng thép tấm mạ kẽm
0.678
tấn
39
Cung cấp bu lông M.16
180
bộ
40
Cung cấp tiêu phản quang
20
bộ
41
Lắp dựng dãy phân cách bằng tôn lượn sóng
1.017
tấn
42
XÂY DỰNG CỐNG ĐK=1000MM
43
Lắp đặt ống nhựa uPVC Ø200 dày 3,2mm thoát nước trong quá trình thi công
0.28
100m
44
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép cầu cũ
2.692
m3
45
Đào xúc đất đắp đê quây
0.098
100m3
46
Đào đất thi công cống bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.265
100m3
47
Đóng cừ tràm Ø8-10cm móng cống
26.341
100m
48
Đóng cừ tràm Ø8-10cm đê quây bằng máy đào, phần ngập đất
8.768
100m
49
Đóng cừ tràm Ø8-10cm đê quây bằng máy đào, phần không ngập đất
2.192
100m
50
Cừ tràm giằng
78.8
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây