Thông báo mời thầu

Chi phí thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:26 10/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục phụ trợ trong khuôn viên UBND huyện Kim Động
Tên gói thầu
Chi phí thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện(nguồn tăng cường cơ sở vật chất và chống xuống cấp năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Động, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 74/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
10/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND-UBND huyện Kim Động
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:24 10/09/2024
đến
08:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.840.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu tám trăm bốn mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (17/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM ĐỘNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Quang Tiến - Xã Thọ Vinh - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM ĐỘNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Quang Tiến - Xã Thọ Vinh - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG YÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư mới - Thị trấn Lương Bằng - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM ĐỘNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Quang Tiến - Xã Thọ Vinh - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG YÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư mới - Thị trấn Lương Bằng - Huyện Kim Động - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy cắt gạch
1
6
Máy đầm cóc
1
7
Máy cắt uốn sắt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.1231
m3
2
Trát lót tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
25.194
m2
3
Phá dỡ gạch thẻ đỏ ốp chân bồn hoa
11.6262
m2
4
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch Ceramic 400x400mm, vữa XMPCB40 mác 75.
27.4602
m2
5
Tháo dỡ tấm đan cũ đã hỏng
40
cái
6
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
2.19
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.56
m3
8
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
1.56
m3
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1561
tấn
10
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1016
100m2
11
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm mái
40
cái
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.5674
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp III
1.5674
100m3
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3.185
m3
15
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.0617
m3
16
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.16
100m2
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB40
0.49
m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
1.575
m3
19
Lắp đặt Khung Bulong M16 móng cột
10
CK
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
20.769
m3
21
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terrazzo KT400x400, chiều dày 3,5cm
148.86
m2
22
Gia công cột bằng thép tròn mạ kẽm
0.2082
tấn
23
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm
0.4439
tấn
24
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.2798
tấn
25
Lắp cột thép các loại
0.2082
tấn
26
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.4439
tấn
27
Lắp dựng xà gồ thép
0.2798
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0,4mm, màu đỏ
1.5223
100m2
29
Máng INOX B300
24.11
m
30
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 60mm
0.051
100m
31
Chếch nhựa D60
4
cái
32
Lắp đặt phễu thu ĐK 60mm
2
cái
33
Tôn úp nóc khổ 300
37.035
md
34
Gia công hệ khung thép vách ngăn phòng
0.0972
tấn
35
Thi công tường bằng tấm thạch cao 2 mặt
32.612
m2
36
Bả bằng bột bả vào vách thạch cao
32.612
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ(90% DT)
93.6022
m2
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
6.904
m2
39
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần( 10% DT)
4.0552
m2
40
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XMPCB40 M75
6.904
m2
41
Trát trần, vữa XMPCB40 M75
4.0552
m2
42
Sơn vách thạch cao đã bả, sơn 1 nước lót + 2 nước phủ màu vàng nhạt
32.612
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
109.592
m2
44
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần điện cơ
2
cái
45
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn Led, bán nguyệt
4
bộ
46
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
3
cây
47
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
7
gốc cây
48
Trồng cây trên mặt bằng
4
cây
49
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
1.2199
100m3
50
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
15.7544
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM ĐỘNG như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,78%, Tư vấn 2,22%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 145.749.561.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 144.893.451.900 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây