Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:43 03/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sản xuất, lắp đặt 09 bảng Pano Tuyên truyền, phổ biến pháp luật về an toàn giao thông đường sắt trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí đảm bảo trật tự, an toàn giao thông năm 2023 do NSNN cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
477/QĐ-BATGT
Ngày phê duyệt
30/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN AN TOÀN GIAO THÔNG TP.HỒ CHÍ MINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:41 03/11/2023
đến
10:00 13/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2023 (11/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng thương mại Hoàn Quân Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 90 Đường số 2 KDC Bình Hưng, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP.HCM
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Công nghệ Nam Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán số 263/46 Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Công nghệ Nam Việt Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán số 263/46 Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH GAO Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Tầng 3 tòa nhà An Phú Plaza 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
5 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng thương mại Hoàn Quân Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 90 Đường số 2 KDC Bình Hưng, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP.HCM
6 Công ty TNHH GAO Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 3 tòa nhà An Phú Plaza 117 - 119 Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
7 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng thương mại Hoàn Quân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 90 Đường số 2 KDC Bình Hưng, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP.HCM

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công cột bằng thép hình I100x55mm, L=6m
0.6811
tấn
2
Lắp cột thép hình I100x55mm, L=6m
0.6811
tấn
3
Gia công thép hộp 40x40x2,8mm
0.5603
tấn
4
Lắp dựng thép hộp 40x40x2,8mm
0.5603
tấn
5
Gia công thép tấm các loại
0.069
tấn
6
Lắp dựng thép tấm các loại
0.069
tấn
7
Gia công, lắp dựng tole mặt bảng dày 0.5mm
19200
100m2
8
Gia công, lắp dựng nhôm hình ốp mặt bảng pano 20x20x0,3mm
1920000
m
9
Dán decal hoặc in căng hiflex mặt bảng
1800000
m2
10
Lắp đèn năng lượng chiếu sáng
120000
cái
11
Sơn chống rỉ
900000
1m2
12
Sơn đỏ
900000
1m2
13
Sơn trắng
900000
1m2
14
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.882
m3
15
Đào móng bằng thủ công - Cấp đất II
46800
1m3
16
Ván khuôn gia cố móng cột
288000
m2
17
Đổ bê tông đá 1x2, M200 (móng + tái lập nền dày 5cm)
38500
m3
18
Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
0.83
m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, Cấp đất III
47320
m3
20
Vận chuyển bảng đến chân công trình
60000
bảng
21
Thi công, lắp dựng bảng đúng vị trí ( Xe cẩu + giàn giáo)
60000
bảng
22
Gia công cột thép D90, dày 2mm
0.1126
tấn
23
Lắp dựng cột thép D90, dày 2mm
0.1126
tấn
24
Gia công thép hộp 30x30x2mm
0.083
tấn
25
Lắp dựng thép hộp 30x30x2mm
0.5603
tấn
26
Gia công thép tấm các loại
0.0246
tấn
27
Lắp dựng thép tấm các loại
0.0246
tấn
28
Gia công, lắp dựng tole mặt bảng dày 0.5mm
0.225
100m2
29
Gia công, lắp dựng nhôm hình ốp mặt bảng pano 20x20x0,3mm
480000
m
30
Dán decal hoặc in căng hiflex mặt bảng
225000
m2
31
Lắp đèn năng lượng chiếu sáng
30000
cái
32
Sơn chống rỉ
360000
1m2
33
Sơn đỏ
360000
1m2
34
Sơn trắng
360000
1m2
35
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.441
m3
36
Đào móng bằng thủ công - Cấp đất II
23400
1m3
37
Ván khuôn gia cố móng cột
120000
m2
38
Đổ bê tông đá 1x2, M200 (móng + tái lập nền dày 5cm)
19250
m3
39
Đào móng bằng thủ công - Cấp đất II
0.415
m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, Cấp đất III
23660
m3
41
Vận chuyển bảng đến chân công trình
30000
bảng
42
Thi công, lắp dựng bảng đúng vị trí ( Xe cẩu + giàn giáo)
30000
bảng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN AN TOÀN GIAO THÔNG TP.HỒ CHÍ MINH như sau:

  • Có quan hệ với 20 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 64,71%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.630.778.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.899.399.299 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây