Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:25 14/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
"Sửa chữa nhà vệ sinh nam tầng 1; thang bộ nhà N2 và sân chung" của Viện Khảo cổ học
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
231/QĐ-KCH
Ngày phê duyệt
09/11/2023 16:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Khảo cổ học
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 14/11/2023
đến
09:00 21/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2023 (19/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng thương mại và đầu tư Hòa Bình Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 115a ngọc Thụy - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH KIM TƯỚC VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 36, đường Xuân La - Phường Xuân La - Quận Tây Hồ - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH AN THỊNH TV8 Tư vấn lập E-HSMT Số 54, ngõ 34 - Phường Phương Mai - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH 789 Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 7, ngõ 63/167A, tổ dân phố số 2 Phú Mỹ - Phường Mỹ Đình 2 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH AN THỊNH TV8 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 54, ngõ 34 - Phường Phương Mai - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH 789 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 7, ngõ 63/167A, tổ dân phố số 2 Phú Mỹ - Phường Mỹ Đình 2 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá 1,7kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kW
1
3
Ôtô tự đổ 2,5tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa khu vệ sinh nam tầng 1 - nhà N2
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
2
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
5
bộ
6
Tháo dỡ công tắc điện, ổ cắm điện
2
bộ
7
Tháo dỡ quạt thông gió kích thước 30x30cm
1
bộ
8
Tháo dỡ bóng điện ốp trần
2
bộ
9
Cắt gạch phục vụ phá dỡ tường xây gạch, chống phá lan ra tường liền kề, tường 22cm
3.8
m
10
Tháo dỡ đường ống thoát nước
11.6
m
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
38.28
m2
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
38.28
m2
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
9.25
m2
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
9.25
m2
15
Phá dỡ tường xây gạch, tường vách ngăn, tường bao phía sau phục vụ sửa chữa đường ống thoát nước
0.04
m3
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
13.64
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
9.25
m2
18
Đóng bao phế thải (1m3 cần 50 bao)
130.075
Bao
19
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại.
2.6015
m3
20
Vận chuyển bằng thủ công 100m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
2.6015
m3
21
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.6015
m3
22
Vận chuyển phế thải tiếp 20km bằng ô tô - 2,5T
2.6015
m3
23
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 125mm
0.078
100m
24
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 125mm
9
cái
25
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.038
100m
26
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn, cút 67mm
6
cái
27
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
38.28
m2
28
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, láng tạo dốc về lỗ thu nước
9.25
m2
29
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M75
38.28
m2
30
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75
9.25
m2
31
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
22.89
1m2
32
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
12.6
m
33
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2, dây 2x2,5mm2
26.6
m
34
Lắp đặt quạt điện - Quạt thông gió trên tường, quạt thông gió gắn tường Lioa EVF30B2
1
cái
35
Lắp đặt đèn ốp trần 18w, LN09 225/18w Rạng Đông
2
bộ
36
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
37
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
38
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi, chậu rửa lavabo Viglacera VI5 chân treo
1
bộ
39
Lắp đặt chậu xí bệt, bồn cầu Viglacera V35M xả xoáy nắp êm V86
1
bộ
40
Lắp đặt chậu tiểu nam bao gồm cả cảm ứng, bồn tiểu nam cảm ứng Viglacera TD4
2
bộ
41
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi, Vòi chậu rửa mặt Lavabo Viglacera VG111 nóng lạnh
1
bộ
42
Lắp đặt gương soi, gương tráng bạc Inax KF- 4560VA
1
cái
43
Lắp đặt kệ kính, Kệ kính Caesar Q760V Cường Lực 140 x 600 x 8 (mm)
1
cái
44
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh, Vòi Xịt Toilet Inax CFV-105MP Dây Trơn
1
cái
45
Lắp đặt hộp đựng inox 304
1
cái
46
Nhân công vệ sinh, hoàn trả mặt bằng
2
công
47
Đóng bao cát, 1m3 cần 50 bao
95
bao
48
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
2.27
m3
49
Vận chuyển bằng thủ công 100m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
2.27
m3
50
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - xi măng đóng bao các loại
0.7
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây