Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:26 25/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa thôn Mỹ Đức, xã Sơn Thủy
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ 145 triệu đồng, ngân sách huyện hỗ trợ 500 triệu đồng , ngân sách xã Sơn Thuỷ 100 triệu đồng, phần còn lại do nhân dân đóng góp 755 triệu đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
257/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/06/2024 09:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Sơn Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 25/06/2024
đến
08:30 02/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 02/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2024 (30/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÒA BÌNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 69 Nguyễn Tư Nghiêm - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố 13 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC ANH Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 13 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP 2B - Thị trấn NT Lệ Ninh - Huyện Lệ Thuỷ - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 13 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP 2B - Thị trấn NT Lệ Ninh - Huyện Lệ Thuỷ - Tỉnh Quảng Bình
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUẢNG BÌNH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ dân phố 2 - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tự đổ trọng tải (7÷10) tấn
2
2
Xe cẩu - sức nâng: 10 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây lắp chính
2
Đào móng
64.17
m3
3
Đắp cát
115.24
m3
4
Đắp đất
21.39
m3
5
Bê tông lót M100
28.51
m3
6
Bê tông M250
59.98
m3
7
Lắp dựng thép D < 10 mm
2690.33
kg
8
Lắp dựng thép 10< D < 18mm
4195.06
kg
9
Lắp dựng thép D > 18 mm
151.23
kg
10
Xây móng bằng đá hộc
33.48
m3
11
Xây chèn móng bằng gạch không nung
8.37
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm
50.26
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm
0.26
m3
14
Xây cột, trụ bằng gạch không nung
5.96
m3
15
Trát tường trong, tường ngoài, cột, lam đứng, xà dầm, trần, má cửa, móng kẻ roăng giả đá, vữa XM M75
899.14
m2
16
Trát tường ngoài, vữa XM M100
4.47
m2
17
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
235.44
m
18
Chống thấm sênô mái bằng chất chống thấm
60.23
m2
19
Láng sê nô, vữa XM M100
60.23
m2
20
Quét nước xi măng 2 nước
60.23
m2
21
Lát nền, sàn gạch Ceramic-tiết diện gạch 600x600mm
195.52
m2
22
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
36.57
m2
23
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột-tiết diện gạch 120x600mm
11.68
m2
24
Cửa đi mở quay nhôm xingfa dày 2,0 mm kính dày 6,38mm
23.54
m2
25
Cửa sổ mở quay nhôm xingfa dày 2,0 mm kính dày 6,38mm
21.2
m2
26
Gia công lắp dựng hoa sắt thép hộp
26.6
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà (1 nước lót + 2 nước phủ)
467.71
m2
28
Sơn dầm, trần, tường trong nhà (1 nước lót + 2 nước phủ)
493.02
m2
29
Trần thả 600x600 khung xương Zinca-Pro, tấm thạch cao thả trang trí phủ
143.74
m2
30
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, D = 40mm
10.08
m
31
Lắp đăt, Gia công vì kèo thép hình
1072.3
kg
32
Lắp đăt, Gia công giằng mái thép
260.11
kg
33
Lắp đặt, Gia công xà gồ thép
946.34
kg
34
Bu lông D14
84
Cái
35
Bu lông D18 L=500 có nắp chụp
12
Cái
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Sơn vì kèo, xà gồ
66.02
m2
37
Lợp mái bằng tôn múi dày 0,45mm
274.19
m2
38
Lắp rọ sắt chắn rác inox D120
11
cái
39
Lắp đặt ống nhựa thu nước mái Upvc D90
60.5
m
40
Cung cấp, lắp dựng chữ inox màu vàng cao 200 " Ủy ban nhân dân xã Sơn thủy"
21
Chữ
41
Cung cấp, lắp dựng chữ inox màu vàng cao 320 " NHÀ VĂN HÓA THÔN MỸ ĐỨC"
18
Chữ
42
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
341.94
m2
43
Điện Chiếu sáng
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
30
m
45
Lắp đặt dây đơn 1x 6mm2
40
m
46
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
30
m
47
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
250
m
48
LĐ ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn D16
280
m
49
Lắp đặt các automat 1 pha 60A
1
cái
50
Lắp đặt các automat 1 pha 50A
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây