Thông báo mời thầu

Chi phí Xây dựng

Tìm thấy: 14:06 21/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà cộng đồng thôn Liên Hiệp, xã Sơn Hiệp
Tên gói thầu
Chi phí Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh + huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 240/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/10/2024 11:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Sơn Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 21/10/2024
đến
07:30 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (26/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Huy Phát Thịnh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán địa chỉ số 01, hẻm 5, tổ 2, thôn 3, xã Diên Phú, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Khánh Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Địa chỉ, Khu Liên cơ 1, 04 Đống Đa, Thị trấn Tô Hạp, Huyện Khánh Sơn, Khánh Hòa
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT địa chỉ: số 42 đường 16 tháng 4, Phường Kinh Dinh, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng C5 Tư vấn thẩm định E-HSMT địa chỉ: Lô 185 (B4-1), KDC phía Bắc đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Văn Hải, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận; Điện thoại 0909075561
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT địa chỉ: số 42 đường 16 tháng 4, Phường Kinh Dinh, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng C5 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu địa chỉ: Lô 185 (B4-1), KDC phía Bắc đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Văn Hải, TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận; Điện thoại 0909075561
7 Ủy Ban Nhân Dân xã Sơn Hiệp Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu địa chỉ Thôn Xà Bói, xã Sơn Hiệp, huyện Khánh Sơn tỉnh Khánh Hòa, điện thoại: 0258.3733177

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 5 tấn, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng phù hợp thời gian TBMT, tên gói thầu/dự án theo HSMT) và các tài liệu về sở hữu/ đăng ký, kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít, hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng phù hợp thời gian TBMT, tên gói thầu/dự án theo HSMT) và các tài liệu về sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO CỔNG TƯỜNG RÀO
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
274.829
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường
274.829
m2
4
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
274.829
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
22.489
m2
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.489
1m2
7
Tháo dỡ cửa cổng đẩy
8.405
m2
8
Tháo pas cửa
1
HT
9
Gia công lắp dắp dựng mới thép ray cổng cửa cổng đẩy
18.927
Kg
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.44
m3
11
Gia công mũi giáo sắt tròn đặc Ø16, L=150 , thép La 16x20
7.3
md
12
CẢI TẠO NỀN SÂN
13
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
9.15
m3
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
13.725
m3
15
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
15.84
m3
16
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
15.84
m3
17
Lát nền gạch terazzo 400x400x30, vữa XM M75, PCB40
158.4
m2
18
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 4,5x9x19cm, vữa XM M75, PCB40
1.62
m3
19
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép >10mm
0.434
100kg
20
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.048
100m2
21
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.835
m3
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
22
1cấu kiện
23
CẢI TẠO NHÀ CỘNG ĐỒNG
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.8
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
27.6
m2
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
27.6
1m2
27
Xây móng bó bằng gạch không nung 4,5x9x19cm, vữa XM M75, PCB40
1.38
m3
28
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
8.552
m2
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.103
100m3
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
14.646
m3
31
Lát nền gạch 600X600, vữa XM M75, PCB40
147.235
m2
32
Láng granitô nền sàn
3.44
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
129.372
m2
34
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
71.044
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
129.372
m2
36
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
71.044
m2
37
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
129.372
m2
38
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
71.044
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - bê tông
13.62
m2
40
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
13.62
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây