Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 11:05 18/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà lớp 3 tầng 12 phòng, khuân viên trường THCS Tiền Châu, phường Tiền Châu, thành phố Phúc Yên yêu cầu đạt chuẩn cấp Quốc gia
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Tiền Châu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 27/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 185/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/11/2024 10:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Tiền Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 18/11/2024
đến
16:30 27/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 27/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
149.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2024 (27/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Bảo Minh và Công ty TNHH xây dựng & thương mại Kiên Cường - Địa chỉ: Khu đô thị Nam Vĩnh Yên, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu đô thị Nam Vĩnh Yên, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phầntư vấn xây dựng CIT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Giữa, Xã Duy Phiên, Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HBT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Thôn Nhật Chiêu 1, Xã Liên Châu, Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc;
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ An Phát Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Thôn Đại Nội, Xã Bình Định, Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Phòng Quản lý đô thị Thành phố Phúc Yên Đơn vị thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Trưng Trắc, Phường Trưng Trắc, Thành phố Phúc Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
3
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
4
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
5
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
6
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
7
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
8
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn thép. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
9
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
10
- Loại thiết bị: Máy hàn nhiệt. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
11
- Loại thiết bị: Máy hàn điện hoặc Máy biến thế hàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
12
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
13
- Loại thiết bị: Máy phát điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp thêm hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
182
1cấu kiện
2
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
16.3083
m3
3
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.5436
100m3
4
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG PCCC
5
Lắp đặt ống thép tráng kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm ( dày 2,6mm)
1.4
100m
6
Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 100mm
3
cái
7
Lắp đặt cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 100mm
10
cái
8
Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 100x65mm
2
cái
9
Lắp đặt ống thép tráng kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 65mm ( dày 2,3mm)
0.2
100m
10
Lắp đặt cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 65mm
6
cái
11
Lắp đặt côn thu thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn thu 65/50mm
2
cái
12
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống <100mm
0.2
100m
13
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
4.082
m2
14
Lắp đặt trụ cứu hoả 3 cửa chữa cháy đường kính 100mm
2
cái
15
Lắp đặt trụ tiếp nước chữa cháy đường kính 100mm
1
cái
16
Lắp đặt tủ đựng phương tiện chữa cháy ngoài nhà - Việt Nam
2
Hộp
17
Lắp đặt cuộn vòi D65 dài 20m
4
Cuộn
18
Lắp đặt lăng phun D65 - Việt Nam
4
Cái
19
Lắp bích thép, đường kính ống 100mm
2
cặp bích
20
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống 100mm
1.4
100m
21
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
89.6
1m3
22
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.896
100m3
23
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
43.96
m2
24
Lắp đặt Tủ phá dỡ + dụng cụ đi kèm
1
Bộ
25
Đèn chỉ thị phòng bơm
1
Cái
26
Lắp đặt đèn thoát hiểm
0.4
5 đèn
27
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
0.4
5 đèn
28
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2 , dây chống cháy
10
m
29
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính Dn16mm
10
m
30
Lắp đặt ống thép tráng kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 50mm ( dày 2,3mm)
0.17
100m
31
Lắp đặt cút thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 50mm
2
cái
32
Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 50mm
4
cái
33
Lắp đặt kép thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính kép 50mm
6
cái
34
Lắp đặt hộp chữa cháy vách tường gồm hộp tổ hợp chuông đèn nút nhấn báo cháy
6
Hộp
35
Lắp đặt van ren, đường kính van 50mm
6
cái
36
Lắp đặt khớp nối ren trong D50
6
Cái
37
Lắp đặt lăng phun D50-13, 2,5l/s
6
Cái
38
Lắp đặt cuộn vời chữa cháy D50-20m
6
Cuộn
39
Lắp đặt tiêu lệnh chữa cháy (bằng Mica in UV)
10
Bộ
40
Lắp đặt bình chữa cháy MFZ-ABC 8kg
10
Bình
41
Lắp đặt bình chữa cháy CO2-MT 3kg
10
Bình
42
Lắp đặt giá để bình chữa cháy
10
Cái
43
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống <100mm
0.2
100m
44
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
3.14
m2
45
Lắp đặt tủ trung tâm báo cháy 05 Zone
1
Tủ
46
Lắp đặt trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy
1
1 trung tâm
47
Bộ nguồn dự phòng 24V-3A cho tủ trung tâm báo cháy ( ắc quy 12V-50A.h )
1
Bộ
48
Lắp đặt hệ thống tiếp địa cho tủ trung tâm báo cháy
1
Bộ
49
Lắp đặt dây cáp tín hiệu 5Px2x0,75mm dây cáp chống cháy
25
m
50
Lắp đặt ống nhựa gen xoắn đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=48mm
25
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây